• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm List Karaoke đầu Arirang

HDB

Chức năng xuất và nhập bài yêu thích vẫn không thể kích hoạt được???

lvl

Chức năng xuất và nhập bài yêu thích vẫn không thể kích hoạt được???

Đúng là vậy! Vì dự kiến sẽ thay đổi "nền tảng" nên tôi chưa làm 2 chức năng này. Tôi rất suy nghĩ có nên chuyển sang .NET 3.5 hay không!?!?!?

lieuliau

Bạn lvl chỉ mọi người cách chuyển dữ liệu từ file PDF sang dữ liệu của chương trình đi. Như vậy mọi người cùng giúp 1 tay sẽ lẹ hơn :D

Topic dường như bị lãng quên rồi :(

Last edited by a moderator:

lvl

Xin lỗi các bạn! Vì không hiểu sao máy laptop của tôi vào pdaviet không có chỗ đăng nhập bữa nay dùng máy bàn mới vô được. Sẽ cập nhất vol 38 sớm.

lieuliau

Nếu vào pdaviet mà ko có phần login thì bạn thử clear cookie và cache rồi restart trình duyệt xem thử có khắc phục được hok? ^_^
Nếu được bạn lvl thêm chức năng nào đó để không bị mất danh sách các bài yêu thích mỗi khi cài bản mới thì tuyệt biết mấy. Ví dụ như lưu bài yêu thích ra 1 file CSDL riêng chẳng hạn.
Cảm ơn bạn đã dành thời gian phát triển chương trình rất hay và bổ ích này!!!

peyenquynh

sao chờ lâu vậy mà chưa có động tĩnh gì hết ta, ra vol 38 phải thêm màu mè chút cho giao diện nhìn hấp dẫn hơn anh lvl nhé:p

lieuliau

Thiết nghĩ nếu bạn lvl quá bận rộn thì có thể chỉ mọi người cách cập nhật vol mới. Như thế bạn sẽ đỡ được 1 phần sức lực, mà lại mau có vol mới cho mọi người cùng xài. Thân! :)

zSilverStar

Bạn có thể thay đổi 1 ít trong cách search dc ko ^.^
Ex: Gõ "tinh" máy sẽ tự hiểu là "tình" chứ ko cần fai gõ dấu.
Và dò tìm giữa tên bài hát luôn.
Ex: Gõ "don" soft sẽ liệt kê ra danh sách trong đó luôn bài "Tình Đơn Phương"

Hjhj, 1 chút góp ý, Thanks tác giả nhiều

LiveView

Phần mềm cho phép tìm kiếm bài hát Karaoke (chỉ có cho đầu máy Arirang).
Tưởng đâu chỉ có IP mới có mấy đồ chơi này ! Thì ra WM cũng đâu chỉ biết làm việc ! hehe

Ps: Bác chủ xem lại dùm mấy cái link nhé, mình down cứ bị lỗi "Temporarily disabled! ...". Cám ơn bác ! :)

frore_heart2007

Topic này đã lâu rồi không ai nhắc tới nhỉ ? Bác chủ topic đâu rồi, có thể update lên tiếp Vol 38, Vol 39 cho anh em được không ? Tại giờ Arirang đã có vol 39 rùi, mình mà cứ xài vol 37 này ra tiệm karaoke thì thiệt mất !!! :))

thongkythuat

bác tác giả chắc lấy vợ sinh con rùi, bận ...túi mũi ...hehehe ko cập nhật cho anh em được???? nói chơi cho vui nha :d

lvl

bác tác giả chắc lấy vợ sinh con rùi, bận ...túi mũi ...hehehe ko cập nhật cho anh em được???? nói chơi cho vui nha :d

Nói chơi mà .... đúng y boong! Các bạn thông cảm, già mới lấy vợ nên phải gấp gáp lo kiếm "đệ tử". Giờ hàng ngày phải lo sữa, bột,... nên bận quá. Cũng lâu lắm mới vô diễn đàn đọc tin tức một chút thành ra thất hứa với các bạn.

Đã cập nhật vol 38, 39

Còn lỗi một chút chỗ Chỉ liệt kê vol mới nhất nhưng lu bu quá không sửa được. Các bạn dùng tạm.

Bạn có thể thay đổi 1 ít trong cách search dc ko ^.^
Ex: Gõ "tinh" máy sẽ tự hiểu là "tình" chứ ko cần fai gõ dấu.
Và dò tìm giữa tên bài hát luôn.
Ex: Gõ "don" soft sẽ liệt kê ra danh sách trong đó luôn bài "Tình Đơn Phương"

Phần gõ không dấu thì tôi chưa làm được.

Về phần gõ "đơn" để ra "tình đơn phương" thì bạn chọn: Cách tìm -> Cách tìm -> Chứa (thay vì mặc định là Từ trái).

Chỉnh sửa cuối: