• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm nháy máy đây:D

Status
Không mở trả lời sau này.
Đây là phần mềm chạy trên nền Python có chức năng nháy máy không hạn chế số lượng cuộc gọi.

Để cài phần mềm này, trước tiên bạn phải cài Python 1.42 và Python Scriptshell.Down hai cái đó ở đây và cài vào máy.

Down file Ringer đính kèm bên dưới, giải nén ra file ringer.py rồi dùng trình quản lý file chép vào folder python. Folder này xuất hiện trong thẻ hay bộ nhớ máy tuỳ thuộc vào bạn cài 2 file python bên trên ở đâu.

Vậy là xong phần chuẩn bị. Còn đây là hình hướng dẫn thực hiện:

1. Chạy Python>> Option> run script:

2. Chọn file ringer.py: ( hình vẽ file đó nằm trong ổ C nhưng có thể nó nằm trong thẻ nhớ )

3. Điền số của nạn nhân:D

4. Điền số lượng cuộc gọi:D 100 cho nó sập màn hình luôn:))

5. Điền số giây của mỗi cuộc gọi: ( nên để là 1, để là 0 thì nó ko chạy đâu).

6. Cứ để nguyên như thế đến khi máy bên kia sợ quá:))

LyT4mHo4n-www.ledmobile.net

bạn ơi cái themes đẹp đó. Post len cho mình được không. Cảm ơn bạn vì phần mền

:| Phần mềm hay như thế mà ko quan tâm, đi quan tâm đến theme:| Cái đó là giao diện của Iphone, ko phaỉu theme. Cũng có theme giống đó. bạn tự tìm đi.

Kojiro

Super V.I.P
Do mạng bị lag nên không up được PM này từ sáng, chiều lên ai ngờ đã có người post. Buồn qua up mấy tấm ành đã chuẩn bị post bài cho a e chiêm ngưỡng. Trên N95 nhé!

ptnmylove

Phần mềm này gây kích động, phá hoại, quấy rối người khác không nên lan truyền đúng hơn chứ nhẩy :D? Nói gì thì nói down về phá máy chủ topic thử coi. Đọc cái phone cái nào bạn giọt_tình_cay_đắng :D

Nháy bác Kojiro kia kìa, bác ý up lên từ sáng mà ko được, em có lỗi gì đâu. Lưu ý các bác là khi điền number of call thì nó phải hiện lên cuộc gọi và thoát khỏi python mới đc nha. Máy bên kia bắt máy ko kịp đâu nên ít sợ tốn tiền:D

gai

Well-Known Member
máy bác ơi.cái này nó không có chức năng tự nhá tiếp nhỉ.mỗi lần nhá máy số đó nữa là vào pm kích hoạt thì bất tiện quá. xài cái autohangup mà mình thấy hay hơn đó.

antonixic

máy bác ơi.cái này nó không có chức năng tự nhá tiếp nhỉ.mỗi lần nhá máy số đó nữa là vào pm kích hoạt thì bất tiện quá. xài cái autohangup mà mình thấy hay hơn đó.

ý bác là sao nhỉ?? ví dụ bác muốn nhá nó 100 lần thì cứ fán cái số ở Munber of calls thành 100 là nó nhá liên tục 100 lần luôn chứ đâu cần fải vô soft lại?

longs

bạn ơi sao cái này nó còn thiếu 1 chút,sao nó 0 reo cho đến khi người ta bắt máy rồi mới tắt thì hay hơn chứ nó chỉ reo có 1 cái thì cũng hơi buồn chưa vui lắm nhưng dù sao cũng THANKS bạn nhiều nha!!
Nguồn: www.ledmobile.net

devil13

bạn ơi sao cái này nó còn thiếu 1 chút,sao nó 0 reo cho đến khi người ta bắt máy rồi mới tắt thì hay hơn chứ nó chỉ reo có 1 cái thì cũng hơi buồn chưa vui lắm nhưng dù sao cũng THANKS bạn nhiều nha!!
Nguồn: www.ledmobile.net

uhm muốn reo tới người ta bắt máy thì set cho nó thời gian đi bạn 5s , 10s tùy bạn...thời gian đủ để người ta bắt máy

quangvinhvn

Mình thử test rồi,xài cũng ok lắm.Có điều xài xong,máy tự khóa phím xong treo luôn,không mở bàn phím được luôn,chỉ có tháo pin ra phone mới hoạt động lại được,không biết có bác nào bị rường hợp giống như mình không???:-/
Mình thử trên python 1.42 & 1.43 đều như vậy hết.Bị gì nhẩy các bác ??

Kojiro

Super V.I.P
Mình thử test rồi,xài cũng ok lắm.Có điều xài xong,máy tự khóa phím xong treo luôn,không mở bàn phím được luôn,chỉ có tháo pin ra phone mới hoạt động lại được,không biết có bác nào bị rường hợp giống như mình không???:-/
Mình thử trên python 1.42 & 1.43 đều như vậy hết.Bị gì nhẩy các bác ??

Mình dùng trên N95 rất ok, không bị gì hết á! Sau khi chạy xong nó thoát ra rất tự nhiên.

shadow8842

mình thử rồi, phần mềm hay. nhưng nếu chỉnh ở 0 giây thì phía bên kia bắt máy ít nhất là 1s đấy . các pác nên chỉnh số lượng nhá máy ít lại kẻo nhá xong thi hết money đấy:))

tiny1990

Có phần mềm hạn chế thời gian 1 cuộc gọi k? ví dụ như em muốn gọi 2.59 giây. các bác có thể cho 1 số ý kiến nhé. ví dụ như: vina có tính 1 giây đầu tiên k? Mobi có tính tiền 1 giây đầu tiên k? và vittel có tinh tìn 1 giây k? nếu tính tiền từ giây đầu tiên thì nháy máy trở nên vô ngĩ. vì đối tượng bị quấy rầy sẽ cài 1 phần mèn tự động nhấc máy sau 0 giây! các bác chú ý nhé. coi chừng gọi 1 giây = 6 giây rồi mình không bít mà phá người ta. thì thử nhá máy 10 lần hay 100 lần mình sẽ hết tiền. nếu có tức ngừoi ta thì mình hãy nt hay lấy 1 số dt công cộng gọi vào quác cho người đó 1 trận ư? đây là ý kiến củng như phương pháp. các bác à, không nên nháy máy nhé. có bực tức nhau thì quánh nhau 1 trận. mình là ngừoi có văn hóa, nên xài moble củng có VH nhé. em viet bài này k có ý spam đâu nhé hhihii

Last edited by a moderator:

minh_hau

Bạn ơi!!!!! Sao hai cái soft đầu tiên mình cài vô nó báo là file corrupt. Đây là lỗi gì? Mình đang sử dụng N6670. giúp với nhé.

MinhThang

Manager
uhm muốn reo tới người ta bắt máy thì set cho nó thời gian đi bạn 5s , 10s tùy bạn...thời gian đủ để người ta bắt máy

thế các bác không sợ chặn cuộc gọi tự động trả lời à họ cho nghe nhạc rồi phải trả tiền như chơi tốt nhất có phá ai thì chỉ nên 2s thôi nhé.:O:O:O:O

tiny1990

thế các bác không sợ chặn cuộc gọi tự động trả lời à họ cho nghe nhạc rồi phải trả tiền như chơi tốt nhất có phá ai thì chỉ nên 2s thôi nhé.:O:O:O:O

Nên nhớ: Bây giờ các mạng đều tính cước block 6s + 1. Nên để người ta bắt máy 1s củng bao nhiêu đó tiền
mà__________________6s củng _____________
Tốt nhất đừng có phá người ta. Vì chúng ta là những ngừơi có văn hóa mà. Văn hóa mô-bai là gì nhĩ?

Kojiro

Super V.I.P
Bạn ơi!!!!! Sao hai cái soft đầu tiên mình cài vô nó báo là file corrupt. Đây là lỗi gì? Mình đang sử dụng N6670. giúp với nhé.

Cái này chỉ dùng cho S60v3, không dành cho S60v1,2 hay 6670 nha bạn.

Status
Không mở trả lời sau này.