• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm nháy máy đây:D

Status
Không mở trả lời sau này.

hoangthanh21

Híc e chạy pm này xong roài thì treo cứng đờ máy lun. Khóa bàn phím vào cái là treo luôn, thử mấy lần roài vẫn thế, quả này khổ đây, nháy ng ta dc vài phát thì lại phải rút pin ra Hic hic hic. E dùng máy N73 ME
Bạn nói đúng đấy.Riêng N73ME khi nháy máy bằng phần mềm đó là treo máy luôn.bắt buộc phải rút Pin ra và lắp lại.Mình thử lần nào cũng vậy.Nháy xong,khóa phím là "tèo".8-|

4380

Đây là Pm chạy trên nền Python, vì vậy khi bạn down về sẽ co file .py. File này sẽ chép vào folder E hay C:/Python mới có thể chạy được.

Mình dùng N95-8G, cài trên E vẫn được mà bác

vietstar

hic hic còn mình thì ko cài cái chi được hết,chán quá,ai giúp mình với

mà nó có giấu số hôk vậy chứ hiện số thì chết

Giấu số thì khi nào Sfone hoặc H-T sản xuất máy chạy HĐH S60 nhá:)

không thì thuê bao trả sau có chức năng này. Ngoài ra cũng có một số dịch vụ tư nhân làm giấu số cho thuê bao trả trước mạng Vina, mobile, Vịt teo, vv..vv

hic hic còn mình thì ko cài cái chi được hết,chán quá,ai giúp mình với

Không cài được cái nào? Chỉ cần cài python và python scriptshell thôi mà:| Hack phone đi cho dễ cài:|

tranhaiquan

sao nháy máy mình để thời gian là 0 hoặc 1 người kia vẫn bấm nghe được mà mất những 2s 1 cuộc đó lạ thất

TraiNgheoHn

Chắc bạn nháy họ nhiều quá nên họ cứ chờ lúc có tín hiệu là họ bấm nghe ấy mà,đừng phụ thuộc vào c.trình mà đi trêu người khác bạn nhé

sao nháy máy mình để thời gian là 0 hoặc 1 người kia vẫn bấm nghe được mà mất những 2s 1 cuộc đó lạ thất

Chắc bạn nháy họ nhiều quá nên họ cứ chờ lúc có tín hiệu là họ bấm nghe ấy mà,đừng phụ thuộc vào c.trình mà đi trêu người khác bạn nhé

Người ta có thể cài máy trả lời tự động như ACM, answeringmachine.

Mà bác để số giây là 0 thì làm sao mà nháy được:|

aeiou

Auto Hangup để nháy máy. Thấy nói thôi chứ chưa thử. Ai test xem thế nào.

MinhThang

Manager

Sao không tex mà bảo người khác thử cái này ít người dùng vì không nhá máy ai mà hixx.
( Cao nhơn hữu, Cao nhơn trị) mất tiền có ngày.

Sao không tex mà bảo người khác thử cái này ít người dùng vì không nhá máy ai mà hixx.
( Cao nhơn hữu, Cao nhơn trị) mất tiền có ngày.

Phần mềm này chỉ có chức năng ( theo mình thấy ) là ngăn chặn số phút gọi ngoài ý muốn. Ví dụ như cuộc gọi 1phút 1 giây bị tính là 2 phút thì bạn đặt là tự ngắt máy ở giây thứ 59.

Cáì này hoàn toàn ko có tác dụng khi nháy máy vì không thể để số giây ngắt là 0 được, mà kể cả để được vẫn mất tiền.

tlong_hau

cài thành công ,.. chạy ngon lành mỗi tội ko thấy bên kia đổ chuông :D ... pó chíu :D /./

tiny1990

2 cái phần mềm đó chỉ cúp máy khi nạn nhân nhận đc cuộc gọi. vậy thì các nhà cung cấp dịch vụ block 6 giây đầu. thế là hết, cho dù lỡ nhá máy mà bị bắt 1 giây thì củng tính tiền 60s à

Status
Không mở trả lời sau này.