• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm nháy máy đây:D

Status
Không mở trả lời sau này.

MinhThang

Manager

Nên nhớ: Bây giờ các mạng đều tính cước block 6s + 1. Nên để người ta bắt máy 1s củng bao nhiêu đó tiền
mà__________________6s củng _____________
Tốt nhất đừng có phá người ta. Vì chúng ta là những ngừơi có văn hóa mà. Văn hóa mô-bai là gì nhĩ?

Mình chưa thấy mạng nào mà 1s đầu tiên đã tính tiền bạn ơi 6s+1 là 1s tiếp theo của 6s chứ cứ vô tư nhá đi nhưng đừng nhá mình là được hiiiiiiiiiiiiii=))=))

nnt0709

phan mem nay hay qua nhung em khong đơnuoc bac ah. hic!

sao không down được vậy? dù sao cũng thanks

Link bình thường ! Chú ý post bài có dấu tiếng Việt!

Last edited by a moderator:

TraiNgheoHn

Mình chưa thấy mạng nào mà 1s đầu tiên đã tính tiền bạn ơi 6s+1 là 1s tiếp theo của 6s chứ cứ vô tư nhá đi nhưng đừng nhá mình là được hiiiiiiiiiiiiii=))=))

Bạn này lần đầu tiên dùng đt hay sao ấy nhỉ? Các mạng dd triển khai việc tính cước bắt đầu từ giây đầu tiên từ lâu rồi bạn ạ.Ngày từ giây đầu tiên đã đc tính cước là 6s rồi bạn ạ,cứ mỗi giây tiếp theo thì tính cước 1s.

haidungeba

mình rất thích pdaviet nhưng mình kô hiểu lắm về quy định . như thế nào thì được coi là 1 bài viết ?

sao mình kô dow đuọc vậy ?

phần mềm này chạy tốt trên n73 chứ các bác ?

Last edited by a moderator:

tuantrana

PythonForS60_1_4_1_3rdEd sao mình cài cái này vào thẻ nhớ rồi, mà cài xong ko biết nó nằm ở đâu nữa.

TraiNgheoHn

mình rất thích pdaviet nhưng mình kô hiểu lắm về quy định . như thế nào thì được coi là 1 bài viết ?

sao mình kô dow đuọc vậy ?

phần mềm này chạy tốt trên n73 chứ các bác ?

- Bạn đã post được 3 bài rồi đấy,thế được coi là bài viết rồi.
- Bạn phải có đủ 10 bài mới down đc.
- N73 dùng rất ổn bạn ạ.

Kojiro

Super V.I.P
PythonForS60_1_4_1_3rdEd sao mình cài cái này vào thẻ nhớ rồi, mà cài xong ko biết nó nằm ở đâu nữa.

Đã có Python bản 1.4.4 rồi nha bạn. Tìm mà down, cài python thì nên cài vào bộ nhớ máy và cài thêm cái Scriptshell nữa nó sẽ hiện lên thôi.

hoangthanh21

Tôi dùng N73ME dùng PyRinger xong máy đơ luôn.Phải tháo Pin và khởi động lại.

hoangthanh21

Máy N73ME của tôi mua bên Phần Lan xịn 100% mà.Cứ dùng PyRinger xong.Khóa phím là đơ.Thử mấy lần rồi đó.

tuantrana

Đã có Python bản 1.4.4 rồi nha bạn. Tìm mà down, cài python thì nên cài vào bộ nhớ máy và cài thêm cái Scriptshell nữa nó sẽ hiện lên thôi.

bạn cho mình xin link down với nha. thanks nhiều

nguyenthanghbh

Có cách nào nháy lâu lâu tý, dổ chuông dài tý???
Mình chỉ thấy nháy mỗi tý rồi thôi....như thế k hay lắm

Kojiro

Super V.I.P
à em dow được nhưng chẳng có gì để cài cả

Đây là Pm chạy trên nền Python, vì vậy khi bạn down về sẽ co file .py. File này sẽ chép vào folder E hay C:/Python mới có thể chạy được.

Em_be_hu

Híc e chạy pm này xong roài thì treo cứng đờ máy lun. Khóa bàn phím vào cái là treo luôn, thử mấy lần roài vẫn thế, quả này khổ đây, nháy ng ta dc vài phát thì lại phải rút pin ra Hic hic hic. E dùng máy N73 ME

Kojiro

Super V.I.P
Bác ơi có dùng được cho N70 không ah?

Mình không có máy để thử tuy nhiên bạn có thể tự test bằng cách cài python dành riêng cho S60 tại đây.
Sau đó làm như hướng dẫn bài trên xem được không nhe. Chúc bạn may mắn.

ak470302

ke ke ke. E thách pác chủ topic nhá được E đấy. E cài chương trình chống nhá zùi. pác chỉ nhá được 1- 2 lần E bít là nhá zùi cho số pác cái vào danh sách blacklist thế là quang tèo thui. he he callme 090444633x

Status
Không mở trả lời sau này.