• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm Vitalk phiên bản mới (Chat Yahoo - Login cực nhanh)

ninjant

:( Không ai quan tâm hết ta ? Hic Hic . Có lẽ có mình mình ghiền chat YM :(

taolahoang28

mình cũng đang sài vitalk nhưng mà toàn bị dis hoài ko à . chát với những người trên vitalk thì ko sao nhưng mà chat trên yahoo thì bị lỗi : javalang . bạn biết cách khắc phục ko ?. post bài mấy lần rồi mà chả có ai giúp cả? mình sài 3230

ninjant

mình cũng đang sài vitalk nhưng mà toàn bị dis hoài ko à . chát với những người trên vitalk thì ko sao nhưng mà chat trên yahoo thì bị lỗi : javalang . bạn biết cách khắc phục ko ?. post bài mấy lần rồi mà chả có ai giúp cả? mình sài 3230

Bạn đang xài 3230 nhưng bản FULL hay Lite ? Nếu bản Full bạn chuyển qua xài lại bản Lite.Còn nếu ko đc thì tốt nhất nên cài lại máy và cài lại Vitalk

JuRay-Duan

Tuy phần mềm kô lạ với mọi người lắm nhưng ít ra cũng phải có cái hình chứ bạn, đó là qui định mà. :)

ngohuykien

cực mạnh á?? Em vào đợi 5-6 ph mà chẳng thấy tăm hơi đâu sứt.Mạng quá dở ẹc.:p:p
Vừa rồi thi đấ karo vào tới trận thứ 9 thua vì rớt mạng. Kô có vô địch rồi.:(

xấu hổ mặt ban đại diện quá bác chủ toppic ơi :))

ninjant

:-/ Biết làm sao khi có nhiều người chê mình :)) Chỉ biết đành câm nín thôi.
Tùy mà.Các bác cứ test còn mình thấy có thì POST!Mình đang xài rất OK ở 3 máy Nokia 6300,7390,N95 (Mobifone)

taolahoang28

em ko insert được ola 3 , mặc dù đã tải về rồi . dùng ola 2 thì toàn bị lỗi javalang rồi dis luôn . vitalk hay ola đều bị lỗi như vậy mà chả biết cách khắc phục . chán

JuRay-Duan

em ko insert được ola 3 , mặc dù đã tải về rồi . dùng ola 2 thì toàn bị lỗi javalang rồi dis luôn . vitalk hay ola đều bị lỗi như vậy mà chả biết cách khắc phục . chán

Sao kô dùng Slick hả bạn???Các trình chat của Việt Nam mình hầu hết là ứng dụng Java nên nó kô đc mượt khi chạy trên S60 đâu. Mà khi chat với các nick yahoo thì ola hay vitalk đều...bỏ đi cả, dùng nội bộ trong mạng của họ thì còn đc đc

taolahoang28

em cũng mới dùng nên ko biết nhiều . chính xác thì ola bị lỗi :
0 java.lang.NullPointerException . có cách nào khắc phục được ko hả anh ?

nmhuyen

Đã cảnh cáo,Tiếp tục vi phạm sẽ bị Ban Nick!!!

Last edited by a moderator:

TruBic

Well-Known Member
3230 . Mình 4mat nhưng nó vẫn vậy . thử rồi . còn 4mat 4 ngón thì ko được :|

sao lại ko được nokia 3230 có sài hệ điều hành bạn format 4 ngón khó làm lắm bạn phải kiên trì làm nhiều lần mới được.

Kenji1992

mình nghĩ các bạn nên chọn phầm mền chát slick vì các bạn chỉ chát thôi mà . phầm mền này rất nhanh và hổ trợ nhiều chương trình chát như : ICQ Yahoo AIM MSN Google Jabber .

link nèk : http://www.lonelycatgames.com/?app=slick&page=download&platform=symbian
mình chỉ có ý kiến vậy thôi , hồi trước cũng dùng vitalk nhưng thấy chán quá và tốn gprs quá nên chuyển sang dùng slick thấy chất lượng hẳn lên . hổ trợ tất cả loại máy của nokia cho hệ điều hành symbian

jimmyvn88

mình nghĩ các bạn nên chọn phầm mền chát slick vì các bạn chỉ chát thôi mà . phầm mền này rất nhanh và hổ trợ nhiều chương trình chát như : ICQ Yahoo AIM MSN Google Jabber .

link nèk : http://www.lonelycatgames.com/?app=slick&page=download&platform=symbian
mình chỉ có ý kiến vậy thôi , hồi trước cũng dùng vitalk nhưng thấy chán quá và tốn gprs quá nên chuyển sang dùng slick thấy chất lượng hẳn lên . hổ trợ tất cả loại máy của nokia cho hệ điều hành symbian

Vitalk cũng có cái hay chứ, vì là room cho người Việt mà lại chơi đc caro nữa, với những ng thích chat room thì quả là tuyệt
còn mình ko chat room nên thich slick vì send nhận file đc