• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm xem tivi 67 kênh bằng coreplyer

nguyenha1989

http://www.4shared.com/zip/ErQaIn2d/CorePlayerv1367427_FP2_Sign_67.html
những kênh đuôi sdp k xem đc ấn vào là bị đơ đó hình như k giành cho mạng vịt heo thì phải,rất nhiều kênh 18+ của nước ngoài

Chỉnh sửa cuối:

nguyenha1989

tớ chưa chụp,phần mềm giống bài viết dưới nhưng tích hợp sẵn 67 kênh rùi,bạn nên dùng mimax mà xem

baby_sky_hp91

up cho xin list kenh 18+ test thu nao? Nhieu kenh vay biet kenh nao! Ko co canh bao cho nguoi gia, tre nho va phu nu dang cho con bu gi ca!

Chú ý gửi bài bằng tiếng Việt có dấu đầy đủ nha bạn.

Last edited by a moderator:

GaDuSoChet

Mà chủ thớt cho em hỏi, bái ghi cái file fp2 là chỉ dành riêng cho s60v3 fp2 thui hả? Em dùng E63 s60v3 fp1 Os.2 có dùng được không thế?

Cleonardo

Lam` cach' nao` de~ mo~ xem duoc tv vay^. , thanks , AH , XEM DC ROI^` , TUYET^. LAM'

Chỉnh sửa cuối:

GaDuSoChet

cái này chỉ có cai core cài đặt xong là có lun 66 kênh thui bạn a!
Có bị lỗ khi đang xem mà thoát core thì mất hết các kênh không? có ai tìm được cách khắc phục chưa vậy?
Kênh 18+ chỉ hở phần trên thôi, nói thế không các bác lại tưởng :))

anhluandeptrai

Toi thay bai nay hay day nhug tai corplay ve ma co thay gi dau chag co kenh nao vay sd ntn?it nhat cug phai co ntn: rtSp://112.197.2.11:1935/live/vtv1.stream toi chag thay gi

Cai link o 4shead k dow dc tai linh mobile dow dc ve cai chag thay co gi # k xem dc chag thay gi cac bac xem lai ho phat thank's
chú ý tiếng việt có dấu

Last edited by a moderator:

atomx

yes - mình dùng e5-00 dùng ok. thank bạn nhé.

Chỉnh sửa cuối:

TuLuaCanTho

Chủ thớt ơi mình gà lắm,đang dùng E72 mà down mãi k d,bạn cho mình file jar đi bạn nhé thank bạn nhiều.nếu có thể bạn cho mình xin thêm chương trình youtobe bản download vidieo luôn nhe

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.
Chủ thớt ơi mình gà lắm,đang dùng E72 mà down mãi k d,bạn cho mình file jar đi bạn nhé thank bạn nhiều.nếu có thể bạn cho mình xin thêm chương trình youtobe bản download vidieo luôn nhe

cái này hình như tải xong về rùi ném nó vào đâu đó trong thẻ nhớ thì phải.sau đó dùng coplay chạy mấy tệp tin là coi dc ti vi bạn ạ.chứ ko có file jar nào đâu.còn về cái phần mền down youtube thi ko nên bạn à vì down về đuôi FLV xem thế nào dc.dùng coplay có cái xem dc cái ko thì down làm gì.nếu mún bạn lên máy tính down về xong dùng phần mền chuyển đuôi cho đt rùi bỏ vào điện thoại coi cả ngày bạn ạ.

TuLuaCanTho

cái này hình như tải xong về rùi ném nó vào đâu đó trong thẻ nhớ thì phải.sau đó dùng coplay chạy mấy tệp tin là coi dc ti vi bạn ạ.chứ ko có file jar nào đâu.còn về cái phần mền down youtube thi ko nên bạn à vì down về đuôi FLV xem thế nào dc.dùng coplay có cái xem dc cái ko thì down làm gì.nếu mún bạn lên máy tính down về xong dùng phần mền chuyển đuôi cho đt rùi bỏ vào điện thoại coi cả ngày bạn ạ.
nhưng quan trọng là mình k tải nó về đ,máy mìh hack rồi đang dùng core player xem d flv rồi nên mới cần you to be download,bạn có cách nào giúp mình d k,và biết link nào down skyforce cho 72 bản vhoa thì chỉ giúp mình vơí