• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm xem tivi 67 kênh bằng coreplyer

qyet

Test trên E72 ok good! Dùng Wifi chưa được hi vọng sắp tới sẽ ok.

anhkhanha3

Ko dc bạn ơi mấy kái đó ko xem dc. Chắc lâu quá rùi hay sao ý. Đợt trước tớ kũng taỉ ở đây để xem. Giờ tải lại kài ra ko xem dc, chắc mấy link đó hu rùi

duylinh27884

Moderator
Ko dc bạn ơi mấy kái đó ko xem dc. Chắc lâu quá rùi hay sao ý. Đợt trước tớ kũng taỉ ở đây để xem. Giờ tải lại kài ra ko xem dc, chắc mấy link đó hu rùi

Bạn thử nhữg link này xem bằg realplayer của máy xem coi đc ko,nhấn vào những link này sẽ tự mở realplayer. http://upfile.mobi/29449.e10adc3949ba59abbe56e057f20f883e
Nếu ko xem đc thì bạn tìm 1 pm xem tivi như itivi cài để xem

anhkhanha3

Mình tìm trên 4rum với gg toàn link ko tải dc. Ma tải dc thì nó lại bắt dk. Bạn crack dc ko? Ai crack dc crack ho to với

duylinh27884

Moderator
Mình tìm trên 4rum với gg toàn link ko tải dc. Ma tải dc thì nó lại bắt dk. Bạn crack dc ko? Ai crack dc crack ho to với

Hiện tại thì hình như các pm xem tivi trước đây giờ điều ko thể xem đc,mình có tìm đc cho bạn 1 bản full nhưng là phiên bản cũ và hiện tại thì truy cập vào vtc cũg bị lỗi nên mình ko test kiểm tra đc,cứ lấy về đợi 1thời gian sau test thử xem itivifull.
Còn đây là bản mới hơn nhưng phải đk tốn tiền mới xem đcitivi 2.02
Bạn có thể mượn 1tài khoản của bạn bè hoặc 1người nào đó đã đk để xem chung
Bạn qua đâv đâv có 1 số bạn share tk để tham khảo thêm nhưng thời gian đã lâu có thể sẽ ko còn sử dụng đc:D
Lưu ý là vtc đag bị lỗi ko thể kết nối vào đc nha bạn

XUANKA

hiện tại mấy cái đó die hết rồi.
hiện tại thì đang có xem tivi miễn phí cho mạng mobi và vina xem link của nhà mạng không mất tiền không mất data.

duylinh27884

Moderator
Hôm nọ mình có test lại cái core và itivi đúng là ko còn cái nào xem đc,hy vọng thời gian tới vtc fix lại itivi:(