• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phần mềm xem tivi 67 kênh bằng coreplyer

duylinh27884

Moderator
Tôi dùng N82 bị lổi luôn 3G mobi . bị lỗi gì FFFFF
Gỡ ra cài lại thử xem bạn,cái này bên symbian bác Haliso post 2 bản, 1 bản cho s60v3 fp1 và 1 bản cho s60v3 fp2,ko biết chủ thớt post bản dàh cho dòng nào nên ae nào cài mà ko xem đc là do bản của chủ thớt post ko tương thích với dòng máy mìh đag dùng nhé!

NHANHAO84

Thế còn xem tivi bằng trang này thì sao các bạn?? http://hktivi.comli.com

tamkaka64

bác link qua bên symbianvn fix hộ em link duomi bản 3.7 đã fix. link die và đang hú anh mấy ngày nay

tamkaka64

E71x vẫn ko xem đc.cài đi rồi nản rồi xóa rồi cài lại rồi ko xem đc rồi quay về với các Corel cũ. ko tv nữa

MinhThang

Manager
N78 & N82 đều không xem được !

N78 và N82 đều cài được coreplyer sao lại không xem được bạn? Anh em vẫn xem được đó mà, lúc còn sài V3 mình cũng xem bằng coreplyer.

kataj

N78 và N82 đều cài được coreplyer sao lại không xem được bạn? Anh em vẫn xem được đó mà, lúc còn sài V3 mình cũng xem bằng coreplyer.
coreplyer vẫn cài và xem videos bình thường bạn ạ ! Nhưng xem TV thì không được kick vào link báo lỗi "FFFF..." gì đó !

duylinh27884

Moderator
N78 & N82 đều không xem được !

Xem đc nha bạn,mìh n82 cài coi vô tư mà,show thử 1 kênh 18+ nè:))

Có điều bất tiện là khi dùng mấy pm quét rác như S-Cleaner.. thì cũg sẽ quét bay luôn các kênh xem tivi,muốn xem thì phải cài lại core,nản!:(

tamkaka64

bác nào có thể tách kênh riêng ra 1 folder ko. có gì xóa bớt hay ae nào lỡ cài bản khác còn xài. cái này cũng nặng vãi

haohaovcl

mình cài vào e72 nhưng nó toàn dùng 3g thôi. có cách nào để nó dò wifi k nhỉ, bạn nào biết chỉ dùm

duylinh27884

Moderator
Lúc vào pm khi mở xem lần đầu tiên nó hỏi chọn kết nối thì bạn chọn Seach for Wlan để chọn kết nối nối wifi để xem,vậy thôi:D