• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phiên bản đặc biệt cho Nokia 5800XM - Orange - Hot !!!

Status
Không mở trả lời sau này.

LeMyChinh

Úi trời, bạn không xem kỷ mình hỏi sao ? Mình đang hỏi phiên bản Orange này mà, tự nhiên chuyển sang FW 21.0.025 ...... =)) :p

sax orange đã có bản FW 21 đâu mà có thì làm nó có tiếng việt đơn jan? thui mà.=)) bản orange thì ko co TV đâu=)).muốn có thì bạn tham khảo thêm cách là của các mem ở các bài trước đó >:)

levanquyen2210

Mình đang rất thich cài FW này nhưng sao ko thể down dc. cứ đến 97% là dừng làm đi lảm lại vài lần mà không dc. Bác nào up lên host khác hộ em vơí

avadakedavra799

tức quá. em làm nó toàn báo Error init usb flashing... muốn đập PC luôn! lâu lâu mới dc 1 lần nhưng đến lúc ấn nút power thì nó đen thui pai gỡ pin làm lại. ai biết lỗi ji chỉ em với. YM zztidaihiepzz@yahoo.com

hidenman

tức quá. em làm nó toàn báo Error init usb flashing... muốn đập PC luôn! lâu lâu mới dc 1 lần nhưng đến lúc ấn nút power thì nó đen thui pai gỡ pin làm lại. ai biết lỗi ji chỉ em với. YM zztidaihiepzz@yahoo.com

Bạn tick vào dead fone chưa tắt đt trc khi flash chưa cài PC suite chưa Nếu vẫn bị thì bạn đổi wa đầu usb khác coi đc ko
@All: bản này đã có 21.0.25 rồi mà

Posted via Mobile Device

hidenman

Flash thì bạn cứ hiểu đơn thuần là Update FW. Flash bản cảm này thì nó sẽ có 1 theme màu cam thay vì chỉ có theme là màu đỏ hay xanh dương. Flash xog bạn mún cài thêm theme thì tùy bạn ko có ảnh hưởng gì hết

tamdao1

Sorry. Hiện giờ máy mình là RM365_21.0.101. Mình có thể flash lại bản này kô?

thanh371991

cho em hỏi ở thế giới di động có làm mấy cài này ko ah ? Đọc dô em mù luôn rồi cứ như tiếng tàu ấy ! Em ở tpHCM anh em nào biết chổ nào chuyện về nâng cấp phần mềm hay cài đặc ứng dụng nói em biết được ko ah ?

lbxminh

Kinh nghiệm của tui ngoài lỗi file còn có trường hợp do máy tính bị virus làm hư file và làm nhiểm luôn cả cái thẻ nhớ.
Bạn nên quét virus trên PC và thẻ nhớ, tải lại file FW rồi làm lại từ đầu.

anhky

SAo lại ko? Bạn kiểm tra lại xem, mọi người đều can thiệp giao diện v30 bản orange được mà:S

Can thiệp chứ không fai chính thức bạn :), khi xài gặp một số lỗi

Status
Không mở trả lời sau này.