• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phiên bản đặc biệt cho Nokia 5800XM - Orange - Hot !!!

Status
Không mở trả lời sau này.

NguyenVu2009

Orange_RM_356 20.0.012 ko choi WI FI dc,có ai bị như tui ko,hichic.vậy sẵn làm cái FW 20 black thu coi sao..

tranthaicantho

Trời,nói gì.Mình cũng gặp vấn đề với Web đây,thỉnh thoảng đang lướt web bị văng ra hoài chứ gì,Flash cái FW20 Vi thì nóng màn hình,ghét quá flash FW20 APAC2 của Úc(muốn có tiếng Việt thì chèn ngôn ngữ vô) thì ít nóng hơn,APAC2 đôi khi cũng bị OUT nhưng ít hơn,hy vọng FW21 sẽ FIX đc những lỗi mà A E đã phát hiện hjc hjc

Hoden

Super V.I.P
sao mình up bản này lai có thêm music download code 574676

thanhdhl2003

"Wlan conection already.close it and try again".nó báo vậy đó thanhdhl minh cũng ko hỉu sao luôn,mặc dù vẫn nhìn thấy dc hot

Bạn đã thử nhiều điểm truy cập khác chưa?
Nếu vẫn vậy thì Reset máy lại xem sao? Nếu cũng báo lỗi như thế thì nên Flash lại đi bạn. Mình chưa thấy bạn nào Flash bản Orange này mà bị như bạn.

sao mình up bản này lai có thêm music download code 574676

Do trong Phiên bản này họ đã tích hợp thêm 1 số ứng dụng thôi, đâu có ảnh hưởng gì phải kg bạn?

Hoden

Super V.I.P
nhưng font chữ nhỏ hơn mấy bản kia.không biết có bị đổi màu như mấy bản kia không.mình đang tét thử.chữ trên đt nhỏ cũng không sao rất mai mắt mình còn tốt

NguyenVu2009

Nếu vẫn vậy thì Reset máy lại xem sao? Nếu cũng báo lỗi như thế thì nên Flash lại đi bạn. Mình chưa thấy bạn nào Flash bản Orange này mà bị như bạn.

Tóm lại cái 5800 của mình thế này: up FW 20 red xài mọi thứ đều bình thường,đến khi up FW 20 cam nó báo lỗi "Wlan conection...",khi đó mình up FW 20 black nhưng tình trạng trên vẫn còn,tiếp đến up lai FW 20 blue mới vào dc wed(ở đây mình đã tháo thẻ nhớ và fomat lại thẻ luôn),hiện tại đang dùng cái Organe của thanhdhl Wi fi dc luôn,mừng hết lớn:D,lỗi đó có liên quan khi up FW mà vẫn để thẻ nhớ ko ta:-?

Hoden

Super V.I.P
thanh2003 ơi sao bản orange mình hack phone không được.flash lại mấy lần luôn,reset lai cũng khong xong

panrai

Super V.I.P
thanh2003 ơi sao bản orange mình hack phone không được.flash lại mấy lần luôn,reset lai cũng khong xong
bạn hack máy báo sao mình thấy bình thường mà,bạn có thể chụp hình lại đc ko,hay là file của bạn chưa đc sign,nếu bạn sign rồi thì sẽ như thế nầy helloox.1.03.unsigned.signed.sis,sao đó bạn remane bỏ helloox.1.03.signed.sis,làm thử nhé bạn,uh, nhớ chỉnh ngày giờ lùi về 6 tháng nhé

Hoden

Super V.I.P
bạn hack máy báo sao mình thấy bình thường mà,bạn có thể chụp hình lại đc ko,hay là file của bạn chưa đc sign,nếu bạn sign rồi thì sẽ như thế nầy helloox.1.03.unsigned.signed.sis,sao đó bạn remane bỏ helloox.1.03.signed.sis,làm thử nhé bạn,uh, nhớ chỉnh ngày giờ lùi về 6 tháng nhé

file mình đả sing .và hack cho mấy bản red&blue bình thường bây giờ cũng vậy mới cài lại bản red hack bình thường.nhưng bản orange thì không được .
nó báo là chứng chì hết hạn reset vẫn không đưộc tức quá cài bản red ok

LeMyChinh

Tóm lại cái 5800 của mình thế này: up FW 20 red xài mọi thứ đều bình thường,đến khi up FW 20 cam nó báo lỗi "Wlan conection...",khi đó mình up FW 20 black nhưng tình trạng trên vẫn còn,tiếp đến up lai FW 20 blue mới vào dc wed(ở đây mình đã tháo thẻ nhớ và fomat lại thẻ luôn),hiện tại đang dùng cái Organe của thanhdhl Wi fi dc luôn,mừng hết lớn:D,lỗi đó có liên quan khi up FW mà vẫn để thẻ nhớ ko ta:-?

có khi nào do bạn cài đặt rùi backup may ko.đến khi sang bản mới thi bạn khôi phục lại nên phần cài đặt vẫn thế nên ko zô được.jo` tháo thẻ và 4mat thẻ nên mất hết thi máy trở lại ban đầu nên lại zo được:D

nobodycfm

Có bác nào biết khi nào mới có fw 21 không
ngày nào cung vô diễn đàn mà vân chưa co, hic chán qua

NguyenVu2009

có khi nào do bạn cài đặt rùi backup may ko.đến khi sang bản mới thi bạn khôi phục lại nên phần cài đặt vẫn thế nên ko zô được.jo` tháo thẻ và 4mat thẻ nên mất hết thi máy trở lại ban đầu nên lại zo được:D

ko,chưa retore mà.đem ra quán net.no ko chịu lên,làm lại mấy lần nó mới dc,sợ flash riết cái máy đi bụi luôn:|

Hoden

Super V.I.P
fw orange ko hack dược bác thanh2003 ơi.báo lỗi sytem error .reset 2 lần vẫn không được.có cách nào không.

Hoden

Super V.I.P
khửa.khửa tính nhờ bác thanh2003 giúp đỡ nhưng reset 4 phát mói hack được.không biết flash nhiều quá có bị sao không nữa chắc giãm tưổi thọ đt lắm nhỉ.nếu dùng được 5 năm giãm xuống 3 năm cũng ko sao.vì 1.2 năm là bán mua cái mới rồi

Status
Không mở trả lời sau này.