• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phiên bản edit lại từ CFW Vietnamese-05 (Nhanh-Mượt) by ThanhTungHT for 523x

Radium

Moderator
hi. Mình xử lý được thằng zip manager rồi. Chỉ cần xóa file zipmanager trong rofs2\resources\help là dc

coc3k

Member
ai có bộ effect nào đẹp cho mình xin với :D
chỉ có hiệu ứng phượng hoàng với bong bóng là đẹp nhất mà nhẹ nhàng cho cfw thôi bạn ah. mà bạn thử hiệu ứng bong bóng sao có lỗi lịch nữa không

nguyenhung15692

chỉ có hiệu ứng phượng hoàng với bong bóng là đẹp nhất mà nhẹ nhàng cho cfw thôi bạn ah. mà bạn thử hiệu ứng bong bóng sao có lỗi lịch nữa không

:D nếu mà hiệu ứng bong bóng lấy từ bản của ThanhTungHT ra thì chắc là lỗi lịch bạn à. bạn cho mình xin cái phượng hoàng xem thế nào :D

coc3k

Member
:D nếu mà hiệu ứng bong bóng lấy từ bản của ThanhTungHT ra thì chắc là lỗi lịch bạn à. bạn cho mình xin cái phượng hoàng xem thế nào :D
cái phượng hoàng là cái trong bản này của mình đấy bạn nó bị lỗi bạn

dongphuongkieu

bạn cho mình xin mod fix lỗi khi có người gọi đến nhạc chuông cứ bị giật giật, dành cho bản tap to unlock nha bạn! Mod của bạn ở trên khi chép vào rofs2 thì máy thành trượt để mở khóa ùi!

nguyenhung15692

bạn cho mình xin mod fix lỗi khi có người gọi đến nhạc chuông cứ bị giật giật, dành cho bản tap to unlock nha bạn! Mod của bạn ở trên khi chép vào rofs2 thì máy thành trượt để mở khóa ùi!

bạn cho mod tapto vào sau mod fix thanh trượt là đc

cái phượng hoàng là cái trong bản này của mình đấy bạn nó bị lỗi bạn
:-? cái hiệu ứng của nó như thế nào bạn :D không biết cái hiệu ứng này ngon không :D http://www.mediafire.com/?47thxxxgvzn0xm4

Chỉnh sửa cuối:

quynhmai250

Mình mới flash xong bản này của chủ topic ,chạy rất mượt ,thanks chủ top nhiều ;;)

quynhmai250

zậy sao hok bấm cho mình cái thank bác :D

Mình comment trước thanks sau :p
Hic,mình muốn dùng Mod 4G mà vào ổ C bằng Xlorer và Nokia PC Suite sao ko thấy Res-->App đâu hết,bác giúp mình với

coc3k

Member
Mình comment trước thanks sau :p
Hic,mình muốn dùng Mod 4G mà vào ổ C bằng Xlorer và Nokia PC Suite sao ko thấy Res-->App đâu hết,bác giúp mình với
bạn chịu khó Search google ...cài C2Z cách cài đi X_X