• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phiên Bản V2 CFW C6V40(belle) kết hợp icon N9&Anna pro nhất cho 5530 by daugiang1987

daugiang1987

Pro chi bảo ky 1chut giúp e vs.vào đâu để xóa ah?và có cần fmềm j can thiêp k ah?giúp e vs.bản nay rầt hay.e mún dùng.cám ơn a!
- E lấy file txt 101f8847 theo đường dẫn nè: Private\10202be9 ỡ bản gốc nào đó, sau đó dùng trình X-Plore copy vào C\Private\10202be9 và khỡi động lại máy là oke ko thì bõ vào rofs2 và jaf lại nhé.

quangtnhp

nếu icon bị ẩn thí vào mod đó xóa UID của icon đó là xong .file 101F8847.txt.kái mod nay nằm ơ chỗ nào ah?e k biết mong các a giup e vs.cám ơn các a rất nhiều! ! !

quangtnhp

a øi.e vừa làm theo hd của a là vào "Private\10202be9 " nhưng bên trong chẳg có j cả.co fải
đường dẫn mà a noi nó nằm trong fw va mình fải bung ra hay nằm trên ổ đt.thât sự cái này e mù tit.mong a giúp đỡ

hoanglongbf

a øi.e vừa làm theo hd của a là vào "Private\10202be9 " nhưng bên trong chẳg có j cả.co fải
đường dẫn mà a noi nó nằm trong fw va mình fải bung ra hay nằm trên ổ đt.thât sự cái này e mù tit.mong a giúp đỡ
bạn bung rofs2 ra cũng được nếu ko dùng x-plore nhé, vào cài đặt của x-plore và tích vào ô hiện tập tin ẩn mới nhìn thấy

quangtnhp

E đã cài đăt xplore là nhin thấy ttin ẩn rồi nh trong đo trống.e fải làm sao bây giơ hả a?cứu e vs.e k mún mất bản này đâu.hay là a chỉ bả e cach bung rofs2 ntn vs.

hoanglongbf

E đã cài đăt xplore là nhin thấy ttin ẩn rồi nh trong đo trống.e fải làm sao bây giơ hả a?cứu e vs.e k mún mất bản này đâu.hay là a chỉ bả e cach bung rofs2 ntn vs.
bạn tích vào ô hiện ổ rom chưa ? ổ Z ấy

hoanglongbf

Ram 69,59 MB vô đối
Nhưng sao mình cài phần mềm java bị lỗi chứng chỉ nhỉ ?
chưa bh bị như bạn, vì các cfw bây giờ đều đã hack sẵn...bạn xem lại pm đó nha hoặc tải bản khác về cài lại thử xem

minhthang772

Chưa jaf bản này đang xài bản của aT pin trâu nhưng ram bản này khủng định qua đây ko biết pên thế nào vậy ae

hungdaica1

ngày trước mình cũng bị java lỗi chứng chỉ.nhưng bạn format lại là hết bạn à.chác do bạn cài cái gì đó làm bị lỗi đấy

quangtnhp

Các a ơi.e jaf den chỗ searching fone xong nó cứ hiện lên bảng "cmd 17 block" thế la k jaf dc nưa.gjup e vs ah!

minhthang772

Chưa test hay sao mà hỏi vậy?
Dùng tầm 3 ngày>>> không biết như vậy đã trâu chưa, hay là bò đây.

ừa chưa test vì đang xài bản của a Tùng nhưng nghe bản này ram khủng lắm nên định hỏi cho biết chuyển qua vì bản của T pin khá trâu