• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phòng than thở

Status
Không mở trả lời sau này.

hadinhdiep

hôm nay em đau khổ vô cùng..hix dạo này đag ôn thi lớp 12 lên mệt quá.nhất là nay..sao mà chán nản vậy..ngồi học 30' mà ko giải đc 3 câu trắc nghiệm Hóa đại học..hix mình không nghĩ là mình ngu như thế...bỏ thuốc đk 1 tuần mà sáng nay đi uống ca-fe lại hút..hix khó bỏ quá..............nói tóm lại là chán!!!!!!!!

llTuyetTinhCocll

hôm nay em đau khổ vô cùng..hix dạo này đag ôn thi lớp 12 lên mệt quá.nhất là nay..sao mà chán nản vậy..ngồi học 30' mà ko giải đc 3 câu trắc nghiệm Hóa đại học..hix mình không nghĩ là mình ngu như thế...bỏ thuốc đk 1 tuần mà sáng nay đi uống ca-fe lại hút..hix khó bỏ quá..............nói tóm lại là chán!!!!!!!!

Thà là ko biết hút....chứ biết hút thì hút cho đã ih bạn....khi nào zô Phạm Ngọc Thạch hãy bỏ....

pethuylovely

mình bệnh òy nè, diễn đàn hôm nay ko có ai kể chiện cho pé đọc đỡ bùn hít dzi ?

oanhngo

Kể choa pé nghe chiện này nè: Ngày xửa ngày xưa , xưa ơi là xưa , xưa của những ngày xưa , xưa đến nỗi người xưa ko biết đến , người già cũng không biết đến lun nè , xưa đến nỗi ko ai nhớ nổi luôn ...... và .... a cũng ko nhớ lun ! quên mất tiu gòi ...... câu chiện kể đến đây hết gòi :)):)):)):)):)):)):)) =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

llTuyetTinhCocll

Chuyển hộ khẩu qua topic "phòng mơ ước" đi....hại não vô cùng.....

Kể choa pé nghe chiện này nè: Ngày xửa ngày xưa , xưa ơi là xưa , xưa của những ngày xưa , xưa đến nỗi người xưa ko biết đến , người già cũng không biết đến lun nè , xưa đến nỗi ko ai nhớ nổi luôn ...... và .... a cũng ko nhớ lun ! quên mất tiu gòi ...... câu chiện kể đến đây hết gòi :)):)):)):)):)):)):)) =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

Hix...lâu lâu mới nghe đc 1 câu chuyện cảm động đến thế.....tội nghiệp chú lái đò quá anh heng.....

Cleonardo

hèn gì nghe mưa ở công viên...coi chừng ướt màn hình máy tính đó kaka:p

TruongHan

Super V.I.P
Đã khuya gòy zẫn ngồi đím sao... sương gơi lạnh ướt đôi bờ zai ....

DreamLand

Xóa bài sai quy định mà mem họ tức mình ghia quá, còn cạnh khóe nữa :D
Làm Mod cũng không vui mấy nhỉ :D

Status
Không mở trả lời sau này.