• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phòng than thở

Status
Không mở trả lời sau này.

oanhngo

Sáng thì "ôm" Laptop, chiều "ôm" Xe tối zìa nhà thì "ôm" PC + Điện Thoại, đêm thì ôm Gối! :(( :((

Hoden

Super V.I.P
hic............. hôm qua đi dự tiệc mặc váy ngắn quên mang vớ đùi đen thui hết rồi...............~X(

panrai

Super V.I.P
hic............. hôm qua đi dự tiệc mặc váy ngắn quên mang vớ đùi đen thui hết rồi...............~X(

con lại cha,tối ngày cha than hoài à :)):)),hôm ngày có thấy cái gì hay đâu công chuyện 1 đóng rùi mất tiêu luôn ko lo quản lý lo than ko vậy

Hoden

Super V.I.P
con lại cha,tối ngày cha than hoài à :)):)),hôm ngày có thấy cái gì hay đâu công chuyện 1 đóng rùi mất tiêu luôn ko lo quản lý lo than ko vậy

oan wa..... đang luyện rom nên khổ tâm lắm......

trời nóng quá.chịu hết nổi luôn.
bửa nào cũng vô dọn dẹp hết mà,v5th lúc này nhiều bài rác quá..mem thích post lấy thank, vip cũng vậy luôn....dọn muốn khờ đầu.~X(

kenzzi

hic hic,năm nay Red Devils của tui không giữ được chức vô địch rùi,pùn quá !!!!!!:(
Lòng đau như cắt
Nước mắt đầm đìa :((
Ghét chelsea !!!!! X-(

w2k

hic hic,năm nay Red Devils của tui không giữ được chức vô địch rùi,pùn quá !!!!!!:(
Lòng đau như cắt
Nước mắt đầm đìa :((
Ghét chelsea !!!!! X-(

Chỉ tại thằng Wigan làm mất 1 người. ko thì ....đã thế R10 còn mất lun danh hiệu vua phá lưới :(

llTuyetTinhCocll

Sỗ mũi khó chịu quá....hix....

Lời bác sĩ : ráng hút thuốc nhiều bệnh con sẽ khỏi thôi mà....cố lên....

pethuylovely

Sỗ mũi khó chịu quá....hix....

Lời bác sĩ : ráng hút thuốc nhiều bệnh con sẽ khỏi thôi mà....cố lên....

ráng đi nha cốc đi khám lần nữa bác sĩ phán 1 câu pó tay ,con về nhà chờ đi nhé =))=))=))=))=))=))=)) con sắp có nên định cư mới rồi ,có đi nhớ chuyển động theo nha ;;);;);;);;)

llTuyetTinhCocll

hổm nay đi học quân sự mệt quá hic hic ,mong học lẹ cho khỏe :(:(:(:(

Lăn lê bò trường lết.....ráng ih em.....khi nào chuần bị thi thì qua anh cho mượn cây súng đợt trước nè....ko rớt đóng xiền nữa thì mệt ng.....

TruongHan

Super V.I.P
Hôm nay hên thiệt,trưa nắng đang chạy ngoài đường thì .... "Bùm",ghé vô thay vuột xe không ruột 260k... ackack

Anther1991

hổm nay đi học quân sự mệt quá hic hic ,mong học lẹ cho khỏe :(:(:(:(
Tui thi quân xự hồi 25/4 nè, học liên tục 3 tuần, sáng 5 tiết, chiều 5 tiết :O. Giờ nghĩ lại vẫn rùng mình, bị hành hạ cả về thể chất lẫn tinh thần. Những lúc học lý thuyết thì phải gồng mình vừa chóng chọi với buồn ngủ vừa nuốt lý thuyết. Còn thực hành thì suýt chảy máu vì mấy cây súng vừa bén vừa sét, ê ẩm cả bàn tay sau khi đập đóng hộp đạn súng CKC, tay bị trầy tùm lum vì đất cát. :((

Status
Không mở trả lời sau này.