• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phòng than thở

Status
Không mở trả lời sau này.

oanhngo

Tui thi quân xự hồi 25/4 nè, học liên tục 3 tuần, sáng 5 tiết, chiều 5 tiết :O. Giờ nghĩ lại vẫn rùng mình, bị hành hạ cả về thể chất lẫn tinh thần. Những lúc học lý thuyết thì phải gồng mình vừa chóng chọi với buồn ngủ vừa nuốt lý thuyết. Còn thực hành thì suýt chảy máu vì mấy cây súng vừa bén vừa sét, ê ẩm cả bàn tay sau khi đập đóng hộp đạn súng CKC, tay bị trầy tùm lum vì đất cát. :((

Trong cây súng tui học thui thích nhất là cò , lê ! =))

pethuylovely

hổm nay đi học quân sự mệt quá hic hic ,mong học lẹ cho khỏe :(:(:(:(

ui nghe nói học quân sự là thấy sợ ,học có 2 tuần mà học cả ngày vật vã la liệt ,kiệt sức ,mệt mỏi bệnh lun :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(( học xong mừng dễ sợ vì thoát khỏi sự tra tấn

Khoaaa

ui nghe nói học quân sự là thấy sợ ,học có 2 tuần mà học cả ngày vật vã la liệt ,kiệt sức ,mệt mỏi bệnh lun :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(( học xong mừng dễ sợ vì thoát khỏi sự tra tấn

Tui thi quân xự hồi 25/4 nè, học liên tục 3 tuần, sáng 5 tiết, chiều 5 tiết :O. Giờ nghĩ lại vẫn rùng mình, bị hành hạ cả về thể chất lẫn tinh thần. Những lúc học lý thuyết thì phải gồng mình vừa chóng chọi với buồn ngủ vừa nuốt lý thuyết. Còn thực hành thì suýt chảy máu vì mấy cây súng vừa bén vừa sét, ê ẩm cả bàn tay sau khi đập đóng hộp đạn súng CKC, tay bị trầy tùm lum vì đất cát. :((

Tuần sau mình phải học Quân sự rồi :(
Học cho biết thế nào là sự gian khổ của nhà binh trong quân trường, mà bây giờ học đâu có cực khổ gì đâu chủ yếu là siêng đi thôi

Anther1991

Haizzz, cuộc sống thật bận rộn, trong khi mình bề bộn, mọi người xung quanh thì lộn xộn. ;;)

lemanhhapt

đang dùng 5800Xm đên hồi cao trào!V50! thì! ôi thôi em nó đột ngột ra đi! đành vơ tạm e 1202! chờ N8 ra cho bõ tức!

gautruc_baby

sao dạo nì..mí cái topic chán we...hok có cái nào" kinh thiên động địa,lại k gây ấn tượng cực xốc nữa!!!"... hit...làm mjnh hok bon chen vào được...hjx hjx..pùn we đi nà!!!!

AndyCuong

Supper Moderators
sao dạo nì..mí cái topic chán we...hok có cái nào" kinh thiên động địa,lại k gây ấn tượng cực xốc nữa!!!"... hit...làm mjnh hok bon chen vào được...hjx hjx..pùn we đi nà!!!!

muốn có topic kinh thiên động địa và gây ấn tượng thì em tự tạo một topic đi , anh em PV sẽ ủng hộ mà.=))

nam470

Cuộc sống khó khăn quá, tài chính luôn nằm ở mức "Rét A lét"!!! Chúa ơi, có cách nào kiếm ra nhiều tiền không đây, hỉ hỉ hỉ ~X(

oanhngo

Cuộc sống khó khăn quá, tài chính luôn nằm ở mức "Rét A lét"!!! Chúa ơi, có cách nào kiếm ra nhiều tiền không đây, hỉ hỉ hỉ ~X(
Mai tìm khoảng 4tr đi zới tui wa campuchia mua cây AK 47 rùi tui chỉ cho cách kiếm xiền nè ! =)) =)) =)) =))

Cleonardo

Có nhỏ bạn nhỏ tuổi mà nói chiện lúc nào cũng ra vẻ,khó chịu.Tưởg mình là jỏi ko coi ai ra j,thật ra chỉ dc kái lanh chanh..sống mộng du.Bệnh thật!

oanhngo

Có nhỏ bạn nhỏ tuổi mà nói chiện lúc nào cũng ra vẻ,khó chịu.Tưởg mình là jỏi ko coi ai ra j,thật ra chỉ dc kái lanh chanh..sống mộng du.Bệnh thật!

Đời là vậy! Bùn cho cái sự đời! :(( :((

gautruc_baby

ai za??? a cleo....đừng nói là e nhoa...hok phải đâu...à mà câu chuyện e kể là a hát jo...đừng jan e nhé!!!!...e kể cho vui thui mà..:D

llTuyetTinhCocll

Chuyển hộ khẩu cho nó qua kế nhà mình đi....mình phát thuốc cho nó mỗi ngày.....

Status
Không mở trả lời sau này.