• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phòng than thở

Status
Không mở trả lời sau này.

oanhngo

Bồ Đào Nha Tối nay mà out là ....... :(( :(( Bồ Đào Nha ơi là Bồ Đào Nha !

EVN định đưa VN mình vào thời kỳ đồ đá hay sao ấy ???:( Trong kỳ họp QH vừa qua bảo tháng 6 sẽ giảm cắt điện luân phiên mà tuần này "nó" cắt còn kinh khủng hơn, không cho dân xem WC nữa...:(( Sáng cắt từ 7h đến 19h, hôm sau cắt từ 12h đến 24h thế thì còn làm ăn gì nữa...X-( Chỉ có xăng là tiêu thụ mạnh thôi...:))

hovang86

cuộc đời đúng là ngang trái thật chứ chẳng phải nói cho vui đâu.cứ mỗi lần mình ứng lương là ngay hôm đó y như rằng bị công an tóm,thế là phải xì ra ít tiền cho các anh uống bia,nhưng hum nay là một ngoại lệ,xin thôi việc không còn tiền thì chớ cũng vẫn bi công an xin tiền uống bia?không thể hiểu được mấy anh công an ăn uống thế nào quá,ăn moi lúc mọi nơi có thể.không chị hiểu cho túi tiền cua người dân gì hết.thảo nào anh nào anh nấy cũng bụng ỏng hết cả,chỉ có mình bụng lúc nào cũng lép thôi.đúng là cuộc đời không đoán trước được điều gì.

Cleonardo

Thông cảm đi, mấy anh chỉ làm theo lệnh cấp trên thui, chứ đút bao nhiu tiền mới đc cái " dứng đường" ko làm theo chỉ thị thì lại vào bàn giấy ngồi!

oanhngo

Thông cảm đi, mấy anh chỉ làm theo lệnh cấp trên thui, chứ đút bao nhiu tiền mới đc cái " dứng đường" ko làm theo chỉ thị thì lại vào bàn giấy ngồi!

Hum wa mới bị "Chú" CSGT "Réc" Hên là đang tốc độ 70-80 nên không thắng kịp ! đành phải chạy luôn ! suỵt............. suỵt !

Cleonardo

KAKA, vui :mad:), có lần chạy vượt đèn đỏ vì nghĩ trời tối rồi, nó từ đâu lò ra, mình đưa cho nó 30k, nó làm cái mặt vầy nè :( nói " ko đc 50 ngàn nữa..

Anther1991

Em chạy xe đạp ko à, hông bao giờ vi phạm luật giao thông. Sao mấy chú công an ko thưởng quà cho em nhỉ. Có phạt phải có thưởng chứ. ;;)

oanhngo

Em chạy xe đạp ko à, hông bao giờ vi phạm luật giao thông. Sao mấy chú công an ko thưởng quà cho em nhỉ. Có phạt phải có thưởng chứ. ;;)

Chạy wa nhà a ! a thưởng choa e cục kẹo nà! chịu hem ? :))

hadinhdiep

hôm nay chán ghê.....em xài Viettel đăng kí gói Freetalk...em cứ tưởng miển phí được 100 phút không ngờ là 60 phút.gọi từ phút đầu tiên cho tới phút 60 thì nghe t..ú..t.Dò *101# thỳ giời ơi..50k đã "vụt bay"......cay quá...

Status
Không mở trả lời sau này.