• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Phòng than thở

Status
Không mở trả lời sau này.

Whinny

ặc.......
lại mất nữa.,...ui thẻ 1Gb thân iu kủa tui,bao nhiu là thứ bao h mới lấy lại như cũ đây:(:)(:)((

Cleonardo

haha mắk kười wá , kàng mog ít ng than thỡ thì kàg nhiu ng hơn.Hum nay topic OanhNgo thu hoạch nha.

oanhngo

haha mắk kười wá , kàng mog ít ng than thỡ thì kàg nhiu ng hơn.Hum nay topic OanhNgo thu hoạch nha.

Than thở là 1 niềm zui đó! :)) Cứ than thở đi , biết đâu có ai giúp mình thì sao ! kaaaaaaaaaaaaaa

Whinny

Bị úm gòy

Cleonardo

Từ sáng giờ em không thể upload hình từ máy lên được (mặc dù đã resize đúng kích thước 160x100px), và em đã up hình lên trang imageshack.com nhưng điền URL vào cũng không được (có thông báo là Remote file too large) Bùn quá , có tin nóng , có hình mà ko up đc nè! Về nhà sập đóa nhóe ,. ghê chưa ....

Hoden

Super V.I.P
mới thay cái màn hình cảm ứng topaz xong mất 2 thùng ken và vài kon khô mực...........hic

Cleonardo

hum qua xi` pam hết các phòng rùi , nay ko bít xì pam pho`ng nao` nữa , mâm nào cũng có mặt mình rùi...:))=))

llTuyetTinhCocll

Chài sao ko thống lĩnh các phòng luôn......mai mốt đâm đơn yêu cầu phải có chức súp pờ víp cho mem xì pam....thấy ok hem ^^!....

Cleonardo

Khổ , ng ta hay nhắc chữ ông này bà kia là VIP , chứ có nói là SUPPER VIP đâu , hí thich chữ Vip hơn nè!

Status
Không mở trả lời sau này.