• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon n97 v30: The Final version for 523x 22/12 by vurain84

tampro91

chủ thớt làm cho bản cfw mới chạy nhanh vào,ram 70 là tốt rồi,mình dùng nhiều bản cfw mà chưa thấy đc 2 ưu điểm đó.

huutran77

Bản này mình thấy good lắm rồi chỉ tại Vũ giới thiệu mấy mod hấp dẫn quá nên háu hức vậy thôi.

babicool

anh có thể add sẵn một số widget như thời tiết,ghi chú,pin,ram được không ạ,thanks anh,em là thành viên cấp 1 nhưng cũng mong được giúp đỡ ạ

haichin

Sau khi em thêm cái mod không căn giữa text thì cái bàn phím qwety bị lộn xộn, thiếu mất 1 vài nút, fix thế nào nhỉ, hay là tại cái gì khác.

nhockfc

Sau khi em thêm cái mod không căn giữa text thì cái bàn phím qwety bị lộn xộn, thiếu mất 1 vài nút, fix thế nào nhỉ, hay là tại cái gì khác.

b vào trong topic này tải cái phần sắp xếp bàn phím cho vào là hết lộn xộn.
p/s: bác Vũ bảo bữa nay có bản mới mà chưa thấy nhỉ :D

Istyle

Đã flash cho con 5230 của e, nhưng ko có cái Swype to unlock ah bác. Trượt mở quen rồi giờ lại dung nút khóa thấy hơi ngượng

hopvan

nay cac bác cho em hỏi là em chỉ cho tap tounlock thay font sao mà cái cập nhật ngày giờ ko hoạt đông mặc dù đã bật lên và và web ai sửa được giúp mình cái