• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon n97 v30: The Final version for 523x 22/12 by vurain84

biendt

hnay minh thêm mod tap to unlock vô,lại plah dc,hum trước them mod nay len tan 10MB plash xong thi ko len đc thoai,bản này mình plash xong cu vao trobg phân thẻ nhớ lại bị đơ,máy đứng hình liên tục rồi đèn tắt,1 lúc sau mới hiện lên đc,bệnh đó là sao vây,nro bnaof chỉ giup vs

Luu_Tan_Vu

hnay minh thêm mod tap to unlock vô,lại plah dc,hum trước them mod nay len tan 10MB plash xong thi ko len đc thoai,bản này mình plash xong cu vao trobg phân thẻ nhớ lại bị đơ,máy đứng hình liên tục rồi đèn tắt,1 lúc sau mới hiện lên đc,bệnh đó là sao vây,nro bnaof chỉ giup vs

bạn cho cái gì vào vậy

biendt

bạn cho cái gì vào vậy

mình chỉ cho thêm mod tab to unlock thôi.cũng bị như vậy ak.plash lại 3 lần cũng bị như thế.cú vào trong thẻ nhớ là bị đơ máy,giống như bản CFW n97v30 Belle (icon n9+glossy) on 5233v51 the final vây,mọi thứ đều good chỉ biij lỗi đó và quét nhạc thì lâu thôi rồi,dơ lun ấy,..

Luu_Tan_Vu

mình chỉ cho thêm mod tab to unlock thôi.cũng bị như vậy ak.plash lại 3 lần cũng bị như thế.cú vào trong thẻ nhớ là bị đơ máy,giống như bản CFW n97v30 Belle (icon n9+glossy) on 5233v51 the final vây,mọi thứ đều good chỉ biij lỗi đó và quét nhạc thì lâu thôi rồi,dơ lun ấy,..

vậy là do thẻ của bạn rồi

LoiPT

anh vũ ơi app musickey anh gửi đó Cook vào lỗi hệ thống
P/s em sửa lại được rồi. Thank Anh :)

Chỉnh sửa cuối:

huutran77

Vũ cho mình hỏi,bản này mình thay mod lim dim của bunrieucua vào có hoạt động k?và có xung đột gì k?đang chỉnh sửa 1 vài thứ để ăn tết nhưng vẫn tin tưởng pin bản này thôi.

Luu_Tan_Vu

Vũ cho mình hỏi,bản này mình thay mod lim dim của bunrieucua vào có hoạt động k?và có xung đột gì k?đang chỉnh sửa 1 vài thứ để ăn tết nhưng vẫn tin tưởng pin bản này thôi.
mình cũng k rõ vì k dùng lin dim, bạn test thử xem, nhớ dùng mod cho n97 là ok

Luu_Tan_Vu

icon của bản mới. cái này mới full glossy

haichin

a Vũ ơi e FL bản này dùng rất ổn nhưng đôi lúc đang sử dụng màn hình tự tắt nhấn vào cả màn hình lẫn phím cứng đều ko lên, phải gạt phím mở khóa bên hông máy 2 lần mới dc. A Vũ chỉ e Fix cái này với. Thank!

Luu_Tan_Vu

a Vũ ơi e FL bản này dùng rất ổn nhưng đôi lúc đang sử dụng màn hình tự tắt nhấn vào cả màn hình lẫn phím cứng đều ko lên, phải gạt phím mở khóa bên hông máy 2 lần mới dc. A Vũ chỉ e Fix cái này với. Thank!

bạn lấy 4 file bắt đầu bằng chữ start đuôi là rsc trong réource trong bản n97 gốc là ok

LoiPT

thay bộ rule kahsc xem sao. hình như mọi người không bị lỗi này đâu

haichin

bạn lấy 4 file bắt đầu bằng chữ start đuôi là rsc trong réource trong bản n97 gốc là ok
Starter_Arm.rsc - starter_background_apps.rsc - starter_non_critical_1.rsc - starter_ui_seq.rsc
Có phải 4 files này ko a Vũ, cứ thay vào rofs2 và flash lại là đc ạ

Luu_Tan_Vu

Starter_Arm.rsc - starter_background_apps.rsc - starter_non_critical_1.rsc - starter_ui_seq.rsc
Có phải 4 files này ko a Vũ, cứ thay vào rofs2 và flash lại là đc ạ

uh4 file đó nhưng phải flash lại.

tc89

Các bạn cho m hoi muốn loại bỏ mod nhắn tin nhanh trong bản này thì làm sao vậy?

minh01666

icon của bản mới. cái này mới full glossy

hi nhìn cái này thấy thích rồi đó mong chờ bản này quá,mới up cái FW dc mấy ngày để ra cái này rồi up luôn mà bạn ơi theo mình bạn nên để Quick ofice,Pdf vào luôn đi bạn,mình mới vào chỉ góp ý chút thôi có j bỏ qua nha ;;)