• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon n97 v30: The Final version for 523x 22/12 by vurain84

Luu_Tan_Vu

new mod in my new cfw
có thể đổi tên bất kì app nào mà k cần cài app đổi tên

huutran77

còn cái gì khủng hơn nữa show cho ae xem lun Vũ.ah mà khi nào mới xuất xưởng nó vậy nói lun để mọi ng bớt nôn.

Luu_Tan_Vu

còn cái gì khủng hơn nữa show cho ae xem lun Vũ.ah mà khi nào mới xuất xưởng nó vậy nói lun để mọi ng bớt nôn.
đáng lẽ hôm qua mình làm xọng 25% rồi mà có người bảo tự dùng mod của mình nên mình del làm lại rồi, hơi lâu tí

kulboy_vn

trời đất ơi k biết bản này sẽ tnao nhỉ??? Chắc sẽ ác lắm đây, mà k biết bản này có khoá bàn phím androi k nhỉ nhìn fw của a8 cho 5530 mà thấy thèm, chờ a Vũ cho sang e 5233 vậy ủng hộ a Vũ!!!

Luu_Tan_Vu

k tranh cãi nữa,
bây giờ mình muốn hỏi các bạn muố thêm app gì vào bản fw tới. Vui lòng cho biết tên app. Ai k tham gia mất qền lợi ráng chịu nha và mình k trả lời thắc mắc về sau, những vấn đề như thế này k ai quan tâm hết tới lúc ra cfw thì lại thắc mắc nhiềj app ít app. Hiện tại mình chỉ thêm rompatcher và killme. Tới 5h chiều mai là hết hạn nha.

shkhlm

k tranh cãi nữa,
bây giờ mình muốn hỏi các bạn muố thêm app gì vào bản fw tới. Vui lòng cho biết tên app. Ai k tham gia mất qền lợi ráng chịu nha và mình k trả lời thắc mắc về sau, những vấn đề như thế này k ai quan tâm hết tới lúc ra cfw thì lại thắc mắc nhiềj app ít app. Hiện tại mình chỉ thêm rompatcher và killme. Tới 5h chiều mai là hết hạn nha.

mình thì thế nào cũng đc,có mà sài là tốt lắm dùi.mình không đòi hỏi

nhockfc

@Luu_Tan_Vu:
ngoài Rompatcher, killme ra thì mình vote thêm BTreciver, Accel_Switch, Super Cleaner, Keylock, BTSwitch
mình tin là mấy cái đó nhẹ và nhiều ng cũng cần đến :D

Luu_Tan_Vu

@Luu_Tan_Vu:
ngoài Rompatcher, killme ra thì mình vote thêm BTreciver, Accel_Switch, Super Cleaner, Keylock, BTSwitch
mình tin là mấy cái đó nhẹ và nhiều ng cũng cần đến :D

nếu add btreciver mà add thêm btswitch thì lại dư chắc sẽ add btreciver thôi

SunshineVietNam

nếu add btreciver mà add thêm btswitch thì lại dư chắc sẽ add btreciver thôi

Tớ thấy BT receiver cũng hay đấy chứ, bắn BT từ lap sang đt thì dùng BT receiver lưu file trực tiếp nhanh hơn, còn nếu dùng BT switch, muốn lưu vào máy thì vẫn phải vào xplorer lưu, nói chung cái nào cũng có cái hay của nó :)

TY_muonnam

Mình xin 1phiếu cho shazam, ở bản này mình kô cài được SuperScreenshot, jbak taskman, game Arkaballid, vũ xem lại nhé. À mình cài handy weather mà kô wiget ở màn hình chủ?

realman225

vào X(ổ bạn cài):sys/bin/ nhấp đúp vào HandyWeaderWidget.exe ra homescreen add thử coi có ko nhé với ion battery timer cũng tương tự

huutran77

Vũ ơi bản tới bạn xài cái notification dạng hình chữ nhật bo tròn 4 góc ấy, mình thấy nó đẹp hơn và hợp với cái widget trong suốt.à mod belle k căn giữa giống theme mà bạn mod nhìn cũng hay hay.hi.thêm cái bật tắt xoay màn hinh lên media bar luôn thì good và rất tiện lợi.ý kiến mình có nhiêu đó.hihi