• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon n97 v30: The Final version for 523x 22/12 by vurain84

Gmgmgm

có bạn àh.màn hình sọc ngang xong ra local mod.tháo bin khởi động lại không đc :((

Mr_Kjrby

Hôm qua mình flash lẫn FW bị thế đến Pooling phone là màn hình nháy đều chậm rãi không hiện local Mode luôn. bạn tải thử bản từ Navi flash lại xem sao. Bản 51.1.2 ấy.

Gmgmgm

^^! mình flash lại mấy lần không đc ức chế quá để máy không như thế 1 lúc xong lại mở đc rồi

hliem85

điện thoại báo pin đầy rút sạc ra nhưng lúc cắm vào máy lại tiếp tục sạc, vây pi mình sắp dies rùi phải không mọi người. Lại phải tốn tiền mua viên pin nữa rùi. ai biết ở HCM chổ nào bán pin zin giá tốt hem chỉ e cái,

Gmgmgm

bà con ai có lòng hảo tâm cho tui xin mod tap to unlock nhé thank!
không cai có ạ?

thainguu

các peo chuyển icon Danh bạ thành icon Belle luôn đi, tự dưng một bên icon Tùy chọn Belle kiểu biểu tượng đẹp vậy mà bên kia ra chữ Danh bạ :)

Flash thử thôi, bản trước em flash thì ko biết tại sao lại ko vào wb đc cứ bảo ko kết nối. Có lẽ do file CORE ko phù hợp. Thiết nghĩ bác chủ thớt bỏ thêm file CORE vào để anh em khỏi lầm lẫn :)

huutran77

ai giúp mình với. mình flash đến đoạn khởi động lại máy thì hiện ra thế này

Rebooting...
Finishing CMT session...
Restarting CMT...
Pooling phone...
MCUSW: (null)
APESW: (null)
VariantSW: (null)
Prodcode:
Setting test mode...
Failed! Aborting!
Done!
xong flash lại mấy lần vẫn thế.vậy là phải làm sao đây? :((
Mình cũng bị thế này đó bạn, flash mấy lần cũng vậy, máy không tự mở nguồn được nên tức quá tháo pin ra gắng lại rồi khở động bằng tay luôn.cài app xong xuôi hết rồi xài tới bây giờ cũng không có hiện tượng gì.hihi.mình dùng core của Binh24 đó.

Gmgmgm

huutran77
mình cũng tháo bin khởi động bằng tay lên rồi.từ nãy giờ chưa có hiện tượng gì hết.chắc ổn.bản này tét mấy bữa không còn lỗi jy nữa là dùng dài dài luôn khỏi flash nữa ^^! ram cao,mượt mà.pin đc như cũ không thì phải mấy ngày mới biết đc.thank vũ nhiều

huutran77

huutran77
mình cũng tháo bin khởi động bằng tay lên rồi.từ nãy giờ chưa có hiện tượng gì hết.chắc ổn.bản này tét mấy bữa không còn lỗi jy nữa là dùng dài dài luôn khỏi flash nữa ^^! ram cao,mượt mà.pin đc như cũ không thì phải mấy ngày mới biết đc.thank vũ nhiều
Mình dùng tối tới giờ rồi, không sao rồi bạn.

coc3k

Member
ai bày mình cách thay đổi icon trên nút media cái mình add mod bật tắt xoay màn hình lên nút media mà nó lại có icon khác hơi xấu nên ai pít bày mình với. thank

Mr_Kjrby

Up phát cho hót. Các bạn cho mình hỏi có cách nào cài mod để tắt đèn phím cứng trên 5233 không. mình ko cook được fw. Ai có Shazam bản cracked cho mình xin luôn nhé. Thanks! :D

thainguu

sao máy mình flash xong lại có những file ứng dụng ko icon như Quickword, ap_Quickword, AP_quickwork ap_qq_fil

Vậy là sao? chưa xóa file gì trong rosf à??

adaigia92nd

sao máy mình flash xong lại có những file ứng dụng ko icon như Quickword, ap_Quickword, AP_quickwork ap_qq_fil

Vậy là sao? chưa xóa file gì trong rosf à??

Bác này giống mình nhưng lỗi này mình gặp ở bản cũ của các vu còn bản này thì ổn

le0n3lly

góc phải là chử danh bạ hjx. ai chỉ em cách mod lại la symbon ko để vậy xấu quá hix.

minh_phuong_

ai cho xim cái link dow navi mới nhất để dow fw gốc về vs, ko cài đặg dc v1.3 plus tức thật, mấy prồ giúp e nhanh nhanh di, thèm quá r nè!!!!!!!!!,

Chỉnh sửa cuối: