• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon n97 v30: The Final version for 523x 22/12 by vurain84

FanVurains

ai bày mình cách thay đổi icon trên nút media cái mình add mod bật tắt xoay màn hình lên nút media mà nó lại có icon khác hơi xấu nên ai pít bày mình với. thank
liên lạc ngay với bác nguyen duc loi nhé!

FanVurains

các peo chuyển icon Danh bạ thành icon Belle luôn đi, tự dưng một bên icon Tùy chọn Belle kiểu biểu tượng đẹp vậy mà bên kia ra chữ Danh bạ :)

Flash thử thôi, bản trước em flash thì ko biết tại sao lại ko vào wb đc cứ bảo ko kết nối. Có lẽ do file CORE ko phù hợp. Thiết nghĩ bác chủ thớt bỏ thêm file CORE vào để anh em khỏi lầm lẫn :)
dùng core bản photon ok nhé!

FanVurains

em đã fix được cái mục lệnh thoại rồi cả nhà ơi! bản này hoàn hảo rồi. chỉ tiéc là hơi phí cục sạc thôi:(( chăc mấy ngày mới dùng 1 lần :))

Luu_Tan_Vu

em đã fix được cái mục lệnh thoại rồi cả nhà ơi! bản này hoàn hảo rồi. chỉ tiéc là hơi phí cục sạc thôi:(( chăc mấy ngày mới dùng 1 lần :))
cái đó a vô hiệu hoá nó mà, có phải lỗ đâu

Luu_Tan_Vu

mod mới

huutran77

bạn nào có mod swipe to unlock màu xanh đỏ gửi mình xin với, tìm có mấy topic mà down không được.:(