• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon n97 v30: The Final version for 523x 22/12 by vurain84

anhtu187

e cho Swype vào bị dính lỗi lúc khoá máy chỉ hiện cái icon chìa khoá ở gần cột pin, nhưng chưa tắt màn hình,1 lúc sau mới tắt,k bt là do cái gì nhỉ ?

khanhdatpro

bản nào của a vũ cũng mượt và ổn cả.chỉ có một cái là ko trả lời bằng phím xanh đc.e thấy bản của bác duythanh có mà ko bít liên quan đến file nào để bốc wa.bác nào biết chỉ giùm e với.thank

le0n3lly

ai chỉ em cách lấy trình phát nhạc của bản này sang bản blaze dc ko ạ. Taị bản blaze bi toan ô vuông. Em thích ofw mog được giúp đỡ. Tks for read!

FanVurains

bản nào của a vũ cũng mượt và ổn cả.chỉ có một cái là ko trả lời bằng phím xanh đc.e thấy bản của bác duythanh có mà ko bít liên quan đến file nào để bốc wa.bác nào biết chỉ giùm e với.thank
bo rule la ok

iam_mrl

vũ cho mình hỏi mình cài battery 1.18 vẫn cài được bình thường nhưng khi vào chọn quản lí pin như tiết kiệm tối đa chẳng hạn thì ko có tác dụng vs mình xoa ovimap thì trong mục ứng dụng vẫn còn sót lại file mnp... có cáh nào xóa hết ko vậy .thanks bạn

GaUnPro

giá như ae sym chuyển sang android để nhiều bản cook nhỉ , h mình chuyển sang android thấy phân hoá nhiều quá

0902123007

bạn fanvurains ơi cho mình core và rofs của bạn với mình cook flsh toàn lên chữ nokia đen thôi mình dùng 5230 chỉ muôn add dzmusikey thôi