• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon: Unlimited Battery for 523x/5250/5530/5800/C6-00/X6/N97/N97mini by vurain84

boy_online01

Cho em hỏi fw N97v30 là tự restart khi hết ram còn fw N97v12 là tự đóng ứng dụng khi hết ram hay ngược lại nhỉ?

Luu_Tan_Vu

Cho em hỏi fw N97v30 là tự restart khi hết ram còn fw N97v12 là tự đóng ứng dụng khi hết ram hay ngược lại nhỉ?
k cái nào tự tắt ứng dụng hết thiếu ram thì nó khởi động lại để giải phóng ram còn fw này k tự restart mà tự tắt ứng dụng nếu ram thấp hơn 5mb

datvietdatviet

sao con 5800 cua minh ko chinh duoc anh sang len nhi.ban fix lai dum minh voi.xl minh moi sai may tinh len chua biet go dau

huutran77

Vũ có mod tap và swipe to unlock thì gửi lên cho mọi người với.mình down trện diễn đàn mình về flash thì k có tác dụng.

thecong260282

sau 1 ngày dùng bản này thấy ok đấy mọi người ơi, nhanh và mượt thật, sau khi jar ram của máy là 62 mb,nhưng có điều trả ram không được tốt lắm thì phải,sau khi mình dùng các ứng dụng thì chỉ còn 48mb thôi. đặc biệt ở bản này là đã fix được camera. Thấy thiêu khoá phim 1 cham và phần mềm xem ram của máy.thấy mọi người cho mod tap unlock nhưng ko biết cho vào đâu , dù biet ràng cho vao rofs rùi jar nhưng ko biết cho vào rofs như thế nào, ai dạy giúp mình nhé

Luu_Tan_Vu

sau 1 ngày dùng bản này thấy ok đấy mọi người ơi, nhanh và mượt thật, sau khi jar ram của máy là 62 mb,nhưng có điều trả ram không được tốt lắm thì phải,sau khi mình dùng các ứng dụng thì chỉ còn 48mb thôi. đặc biệt ở bản này là đã fix được camera. Thấy thiêu khoá phim 1 cham và phần mềm xem ram của máy.thấy mọi người cho mod tap unlock nhưng ko biết cho vào đâu , dù biet ràng cho vao rofs rùi jar nhưng ko biết cho vào rofs như thế nào, ai dạy giúp mình nhé
mình đã cài tầm hơn 20 soft hơn mười theme ram thì 5x nếu bạn chơi cac game java hay camera thì nó sẽ chạy ẩn và k tự tắt. Dùng mem check làm gì. Chỉ thêm phần mềm chứ có làm gì đâu.

Loveanhia

mình đã cài tầm hơn 20 soft hơn mười theme ram thì 5x nếu bạn chơi cac game java hay camera thì nó sẽ chạy ẩn và k tự tắt. Dùng mem check làm gì. Chỉ thêm phần mềm chứ có làm gì đâu.
Bạn ơi, 5230 có bản menu 4x4 chưa bạn ????? hjx

Luu_Tan_Vu

Bạn ơi, 5230 có bản menu 4x4 chưa bạn ????? hjx
mình chỉ làm 3x4 nếu muốn 4x4 bạn lấy mod cho vào rofs2, mấy bản core và rofs2 mở rộng dung lượng còn , dám up sao dám up riêng 1 bản như vậy.

anh ui bản này được lắm em sài n97 hay quá
có những lỗi khi ấn *#7370# thì phải 3 lần tháo pin khởi động mới được
phát qua fw vẫn không hoạt động huhuhu lỗi quá
mà hình quá tối lòi mắt lại phải cài thêm phần mềm lại tốn thêm ít ram
sạc thì điên quá em chủ yếu sạc bằng usb qua laptop giờ ko được mong anh fix đi ha huhu
rồi khi cắm sạc đèn nhỏ màu trắng ko báo hiệu gì hết
về nghe nhạc về chỉnh tần số hay quá nhiều tuỳ chọn nghe nhạc sau khi chỉnh mê tít thò lo hay quá luôn
mỗi tội toàn ô vuông chẳng biết tên gì cả huhu hay thế mà lại giấu tên huhu
công nhận em kết bản này ở chỗ nghe nhạc quá hay tuyệt quá không tả nổi hay quá anh ui
nhưng anh ui hiệu ứng hơi ít trông không đẹp như bản bella v2 gì cả
anh cho font chữ đẹp tuyệt trông quá đẹp hihi
để em test tiếp ha cảm ơn anh nhiều lắm
hihihihihihi
cảm ơn anh rất nhiều

Chỉnh sửa cuối:

Luu_Tan_Vu

anh ui bản này được lắm em sài n97 hay quá
có những lỗi khi ấn *#7370# thì phải 3 lần tháo pin khởi động mới được
mà hình quá tối lòi mắt lại phải cài thêm phần mềm lại tốn thêm ít ram
sạc thì điên quá em chủ yếu sạc bằng usb qua laptop giờ ko được mong anh fix đi ha huhu
rồi khi cắm sạc đèn nhỏ màu trắng ko báo hiệu gì hết
về nghe nhạc về chỉnh tần số hay quá nhiều tuỳ chọn nghe nhạc sau khi chỉnh mê tít thò lo hay quá luôn
mỗi tội toàn ô vuông chẳng biết tên gì cả huhu hay thế mà lại giấu tên huhu
công nhận em kết bản này ở chỗ nghe nhạc quá hay tuyệt quá không tả nổi hay quá anh ui
nhưng anh ui hiệu ứng hơi ít trông không đẹp như bản bella v2 gì cả
anh cho font chữ đẹp tuyệt trông quá đẹp hihi
để em test tiếp ha cảm ơn anh nhiều lắm
hihihihihihi
cảm ơn anh rất nhiều
hiệu ứng thì chép vào ổ c rồi dùng c2z. Vậy bản này xài trên n97 được k sao có người bảo lỗi k khởi động được.

hâm ak
chêu ngươi em vừa thui
chỉ thế là giỏi thui hhuhuhuhu:((
em hỏi cách nào em vất nhạc khắp mọi nơi mà nó vẫn đưa vào list nhạc
như fw chuẩn là được huhuhu

Chỉnh sửa cuối:
anh ntv_79 ui sao em cài quick office hack full vào nó báo máy đã cài rùi ko cho cài làm sao bây giờ
em tìm khắp menu ko có mà sao nó lại bảo vậy nhỉ:-?:((