• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon: Unlimited Battery for 523x/5250/5530/5800/C6-00/X6/N97/N97mini by vurain84

kocan_emdemnay

e thêm mod sáng đèn xanh khi sạc mà sao khi cắm sạc chỉ chớp 1 cái rồi tắt. có ai bik ko?? chỉ dùm e vs

datvietdatviet

Bác nào fix cảm biến anh sáng của 58 rồi up rofs2 lên mình xin với.mình đâu biết làm mà bảo lười vãi lượng :D .down nhiù cũng tốn kém lắm chứ.hix

SunshineVietNam

Bác nào fix cảm biến anh sáng của 58 rồi up rofs2 lên mình xin với.mình đâu biết làm mà bảo lười vãi lượng :D .down nhiù cũng tốn kém lắm chứ.hix

Bạn nên tìm hiểu cách cook bằng NFE, ko khó đâu, rồi tự thêm light mod của Binh24 vào, nếu ko chỉ vì 1 lỗi nhỏ mà bạn nhờ ae up rofs2 đã fix cho bạn thì hơi quá bạn ạ. Ko thì bạn nên chờ bản fix lỗi của Vurain :)

Ntv_79

Bạn nào rảnh up cho mình cái matrixmenu.xml trong C:/private/200113dd/contents/ của bản này nhé! Thanks

tranconghd89

chỉ fix mỗi mod light ngoài ra ko thêm gì cả....nguyên bản của bác vũ luôn.... bác múc về dùng tạm nha...CLICK HERE

LoiPT

e thêm mod sáng đèn xanh khi sạc mà sao khi cắm sạc chỉ chớp 1 cái rồi tắt. có ai bik ko?? chỉ dùm e vs
Bug bản dưới chữ ký của mình ra lấy toàn bộ thư mục 10282BC4 rồi cho vào CFW là Ok nha. nhớ xóa sạch rồi mới thả vào. mình dùng ổn với CFW n97/c6

datvietdatviet

cho minh xin link modkingt di minh lam thu.moi giai nen duoic ro2 roi :D .ma cho minh hoi la giai nen pm ra duoc cac muc nhu sys, sytem,priveter,rếouc,thi lay nhung file trong ay chep vao nhung muc tuong tu cua r0sf2 da giai nen phai khong.
xl minh chua quyen go dau tren may tinh.ae thong cam nha

mjnha9

cho nhạc chuông hẹn giờ to lên chỗ nào vậy. đêm trước ngày thì minh chạy lại bản này hẹn giờ sáng mai đi thi thê má chuông bé ty' mình chẳng nghe thấy gì tưởng ai thấy khó chịu nên tắt hôm nay thử cài mới biết chuông nhỏ. thế là học lại 1 môn mất 600k rồi huhuhuhuhuhuhuhuhuhuuuhuhuhuhu

hinokakera

6 trang ký tự ko có dấu ngã (~) ; dấu đô la ($) ; dấu bảng anh (£)
trong Equalize toàn ô vuông ; trong web cũng lỗi tùy chọn và thoát.
đã có ai fix chưa, chỉ giúp mình với

thecong260282

hôm nay mới 20 nhi , 22 mới có bản final. Bản final của 5233 bạn nhớ fix lỗi không điều chỉnh được ánh sáng màn hình nhé ,thêm tap unlock và đọc ram mecheck nữa thì tốt, mình thấy nhiều ng dùng 2 cái này. Mong bạn bản cuối cùng sẽ để lai 1 cwf hay nhất pdaviet

datvietdatviet

Cho mình hỏi muốn thay hình và âm thanh khởi đông thì cho vào đâu thế vurain ? Mà mún thêm pm vào thì có phải là giải nén file sis ra đc các mục nhu sys , sytem , private ,resource thì chép những file trong đó vào thư mục tương tự trong rofs2 phải ko.

Luu_Tan_Vu

Cho mình hỏi muốn thay hình và âm thanh khởi đông thì cho vào đâu thế vurain ? Mà mún thêm pm vào thì có phải là giải nén file sis ra đc các mục nhu sys , sytem , private ,resource thì chép những file trong đó vào thư mục tương tự trong rofs2 phải ko.
E:\\Boot\\startup.mp3
chép vào thẻ nhớ như vầy, bung phần mềm ra. copy thư mục sys , private rểouc system vào rofs2

datvietdatviet

E:\\Boot\\startup.mp3
chép vào thẻ nhớ như vầy, bung phần mềm ra. copy thư mục sys , private rểouc system vào rofs2

ý mình là thay hình khời động trong rofs2 cơ.mà trong rosf2 co sytem,sys rồi mình chép đè hả bạn.nói rõ rõ mình làm cái.