• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon: Unlimited Battery for 523x/5250/5530/5800/C6-00/X6/N97/N97mini by vurain84

Luu_Tan_Vu

Mai có bản mới ko Vũ ơi? N97 bạn xoá các app mà bản vừa rồi thêm vào nhé đẻ ai muốn dùng thì tự them vào hoac ko cho mình 1 bản như vậy nhé. Mình cảm ơn.
mình còn 4 môn phải thi và sắp kết thúc rồi nên chưa up được, nhưng chắc sẽ có 1 món quà tết xứng đáng cho mọi người

svptit

mình còn 4 môn phải thi và sắp kết thúc rồi nên chưa up được, nhưng chắc sẽ có 1 món quà tết xứng đáng cho mọi người
Cố gắng đợi bản fix Flash luôn 1 thể vậy :)

ntdung5530

mình đang quay camera thi đến phút thứ 7 thì bị đứng rồi 1 lúc sau tự động chạy lên phút 22. mình xem lại thì trong khoảng đó lại bị đứng. tại mình đã cho thêm mod Tăng chất lượng quay phim lên HD nên bị thế. giờ khắc phục thế nào đây...!

SunshineVietNam

mình đang quay camera thi đến phút thứ 7 thì bị đứng rồi 1 lúc sau tự động chạy lên phút 22. mình xem lại thì trong khoảng đó lại bị đứng. tại mình đã cho thêm mod Tăng chất lượng quay phim lên HD nên bị thế. giờ khắc phục thế nào đây...!
Về lại bản trc khi bạn cho mod camera vào :|

tranconghd89

hjxhjx. em ko chờ được bácfix rùi... đã lên ios mất rùi.... chắc từ giờ chỉ vào sybian để ủng hộ các bác thui......thấy bùn quá...

ntdung5530

giờ đã đến lúc bác vũ đưa ra bản new cho mọi người cùng vui noel rồi ak... hihihi ~X(

thecong260282

ưu tiên ra bản final cho 5233 đi bạn , nóng ruột quá , ngồi đợi cả ngày mà vẫn chưa thấy update, hix.

ganang1234

các bác chả chịu đọc trang trước@@ hnay ko có bản mới đâu,a Vũ đang bận thi mà;;)

baby612

các pác giúp em với ,tìh hìh la cfw 5250 of chủ thớt bị lỗi là khi lim dim, chạm tay vào màn hìh n0 sẻ k ság lại huhu ai gjúp e với ? Sdụg mod light of bìh 24 rùi mà vẩn thế.. Có ai rảh chj mìh fix k nhj? Chủ thớt đag thj .nên k ra đc bản fjx cho 5250 kìa hjc

YinYang

Active Member
Vãi xoài chủ 2pic. Làm gì mà vội vàng cho ra trong khi k có time fix :)). Làm ae đợi hết ngày này qua ngày khác :-??