• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon: Unlimited Battery for 523x/5250/5530/5800/C6-00/X6/N97/N97mini by vurain84

FanVurains

thank bạn nha vậy còn chút nữa là có bản ngon rồi:d cái rung ý mình hok cần lắm:D mình flash bản này cài đè app killme khác lên đc hok nhỉ :-?
mình không dùng cái đo'. nhưng bạn cài đè bình thường. không vấn đè j

muatuyet108

Đối với n97mini, cho mình hỏi là donw file rof2 này về gùi chép đè lên fw gốc gùi JAF bt đúng không vậy???mình đang dùng bản v30 JAF vào được không vậy???

Last edited by a moderator:

FanVurains

Thiệt không vậy bạn. theo mình đc biết thì cắm đằng trước có thể gặp lỗi. mình ra net ngồi họ không cho cắm đằng sau. hic
theo lý thuyết thì cắm đằng sau là vào thẳng main nên rủi do thấp. nhưng mình chưa FL lần nào thất bại cả. nên bạn yên tâm ma ?FL. đàn ông phải có tý máu liều chứ :))

12345qazw

zo đây sao lại hỏi câu này ban ! tốt nhất nên cắm cổng sau !mình hổi h cũng cắm cổng sau !!
P/s:ai jaf cho X6 core 40 đc ko !! chủ thớt cho hỏi sao cứ báo lỗi Flash files are corupted or missing. này miết zị thớt.làm đi làm lại mà chẳng được.hay là do core40
^^. newbia. ra net ngồi mà bác. mình cũng đang dùng x6. đã lên ver 40 mà nghe câu này của bác mà nản. ?

12345qazw

theo lý thuyết thì cắm đằng sau là vào thẳng main nên rủi do thấp. nhưng mình chưa FL lần nào thất bại cả. nên bạn yên tâm ma ?FL. đàn ông phải có tý máu liều chứ :))

Oh. đc đó. trước sài 6500 cung hay mod icon cho nó flash bằng cổng usb trước mà chả sao cả. hôm nào đọc bài thấy bảo cắm đằng trước hay gặp rủi ro nên nản. mà x6 lại lỗi ver 40 không flash đc nên cũng nản. hic

M4_Vu0ng_001

chuẩn đo' bạn. bộ rule này không có rung khi nhận cuộc gọi đâu. bạn tự fix nhe'
sau khi thêm mod này thì màn hình có còn lim dim bình thường không bạn? Tức là khi lim dim thì chạm vào màn hình là sáng lại chứ ko cần ấn phím menu đấy...

FanVurains

sau khi thêm mod này thì màn hình có còn lim dim bình thường không bạn? Tức là khi lim dim thì chạm vào màn hình là sáng lại chứ ko cần ấn phím menu đấy...
nếu làm đùng như mình thì ok. mình vẫn lim dim,vẫn dung khi nhận cuộc gọi,hiện đang dùng kèm bộ icon n9 tuyệt đẹp ăn ké được của bác daituongquan(tach từ bản 5530) đây. quá pro :))

0902123007

đc cái lọ mất cái chai bạn ah kệ nó đi bít fix lỗi thì làm đc nhưng hok bít như mình thì phải để thôi :D
ông fanvurians có cack fix thì giúp luôn nha, mà icon đại tướng quân là sao ta :-?

FanVurains

Oh. đc đó. trước sài 6500 cung hay mod icon cho nó flash bằng cổng usb trước mà chả sao cả. hôm nào đọc bài thấy bảo cắm đằng trước hay gặp rủi ro nên nản. mà x6 lại lỗi ver 40 không flash đc nên cũng nản. hic
có X6 xài là ngon rồi. mình chả có mà sài nữa là :((

FanVurains

đc cái lọ mất cái chai bạn ah kệ nó đi bít fix lỗi thì làm đc nhưng hok bít như mình thì phải để thôi :D
ông fanvurians có cack fix thì giúp luôn nha, mà icon đại tướng quân là sao ta :-?
bộ icon n9 ấy mà. cứ xoá bộ rule rồi ném mod vào là được 100% khỏi lo nha :)

0902123007

Liều cái coi . xem có bị lỗi như bạn kia không?
cứ đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng là ok mà :D trước kia mình mới fláh lỗi tùm lum jo ngon rồi lỗi lại flash típ hok chết máy đc đâu ( hạ ver thì hok bit ah nha :D)

12345qazw

X6 đang lỗi khởi động thì phải. bạn xem lại nhé
Trơif thế hả. may quá mình chưa flash mà sao jaf nó không hộ trợ x6 hả. đâu mà tìm mãi không thấy RM-559 ax.bạn có hd không giúp mình tí

FanVurains

Trơif thế hả. may quá mình chưa flash mà sao jaf nó không hộ trợ x6 hả. đâu mà tìm mãi không thấy RM-559 ax.bạn có hd không giúp mình tí
dùng bản JAF này nha. mình thấy nó ổn định lắm đấy. hỗ trợ đầy đủ All RM