• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon [V]ariant {5800 v52} by Anther

Anther1991

mình mới up bản này mình thấy bug là lúc calling thì đèn màn hình vẫn sáng, bạn fix lại cái này, còn nữa sao bản photon vủa rohit008 k tự xoay bàn phím khi nt nhỉ..coá ai biết k chỉ jùm mình với

Lấy cái tay che phần trên máy lại là tối ngay ấy mà :))

kitafung

Làm phiền chủ thớt hoặc những ai đã flash bản CFW có thể test dùm phần mềm ttpod có thể chạy theo chế độ album hoặc artis và folder thử xem có bị văng ra ngoài dùm mình được không?

Chỉnh sửa cuối:

ohannguyent

anther cho mình chút! Sao mình ko tắt rung khóa phím bản này đc??? Đã cook vào mà ko hoạt động!!

maihuudan

chủ thớt có thể làm 1 bản tiết kiệm pin tối đa được không..thank chủ thớt nhiều lắm....

bosscarrot

Bạn cho mình xem thử cái HS Orange Tsunami (Installed in E:\) [kiểu Symbian^3] đi bạn
Thanks nhé

OnlineNo1

:"), hạnh phúc quá, lâu rồi mới có bản gốc v52 để dùng :x. Tested, chưa thấy vấn đề gì "nhạy cảm" :x

_GD_

bản này TA hay TV vậy Anther,những fw của anh chạy rất ok nhưng mà kô có TV

Anther1991

bản này TA hay TV vậy Anther,những fw của anh chạy rất ok nhưng mà kô có TV

Xài tiếng Việt thì chức năng restart ở nút nguồn ko hoạt động, nếu bạn thấy đó ko là vấn đề thì cứ xài TV. Nếu bạn biết cook thì tìm mod thêm chức năng restart vào nút nguồn (bản có tiếng Việt) rồi cook vào để khắc phục lỗi. (vì lúc mình cook bản này, mod đó chưa có tiếng Việt) ;;)

OnlineNo1

@Anther: Hôm nay cài thử cái MoodAngent vào thì lỗi "Install Failed" bạn ạ :D

bosscarrot

CHo mình hỏi bản này bạn có mod music đọc lời bài hát mới nhất ko nhỉ. Thanks bạn nhé

kitafung

CHo mình hỏi bản này bạn có mod music đọc lời bài hát mới nhất ko nhỉ. Thanks bạn nhé

Chỉ có mod hiển thị lời bài hát thôi, không có mod đọc lời bài hát nha bạn. CFW C6 thì có mod đọc tin nhắn tiếng Anh.

Anther1991

Bạn chạy chương trình cập nhật ứng dụng trong máy là có trình chơi nhạc phiên bản mới nhất rùi, sẽ có luôn chức năng hiển thị lời bài hát.