• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHOTON V- CFW N97 MINI V12 19/7/2011 FOR 523X BY VURAIN84

tuan195199099

hùi trước mình xài fw anonymous của DuyThanh,xoay nhanh lắm bạn .
p/s: sr Vurain vì đã nhắc tới fw của ng khác trong thread của bạn.

M4_Vu0ng_001

hùi trước mình xài fw anonymous của DuyThanh,xoay nhanh lắm bạn .
p/s: sr Vurain vì đã nhắc tới fw của ng khác trong thread của bạn.

thì nó là C6 mờ bạn....C6 hơn N97 ở khoản nhanh mượt,còn N97 hơn ngược lại ở khoản ram và pin,cơ mà g có thằng kinetic là N97 hơn đựt C6 rồi...:))
kết N97 từ khi biết đến cái kinetic hôhoo::D

thaidv070302

vậy bạn xài bản này đi, pin trâu ram 67 rất nhanh

em là newbe, vậy down cái nào về vậy bác Vủ, bác cho em xin cái link cần down, về em cắm máy vô flash lun, không cần copy tới lui, edit, mệt lắm ( không biết làm)

kangnam

Vũ share cho mình xin
Conversation
Menu 3x4 và 2x6
Bàn phím s^3
Anna icon
của bản này nhé .. ..thanks .........

tonymerlin

cái cfw này có lúc mình được 69mb ram cơ,mình thấy cfw này rất tốt,nghe nhạc hay...

anhphu18

đây là cfw tốt nhất mà mình từng sài, nhưng tại nó là v12 nên không có nhiều chức năng như ở v30, hy vọng sắp tới vũ cho ra v30 tốt như bản này hoặc hơn

Sanvu88

Member
Chờ ông ra v30 rùi flash ổn định lun mà lại mất máy thì làm ăn gì.hjx.

Luu_Tan_Vu

Chờ ông ra v30 rùi flash ổn định lun mà lại mất máy thì làm ăn gì.hjx.

cứ xài fw của tung và duy thanh đi. mấy fw của mình k thấy mấy người dùng nên sẽ k up thêm cái nào nữa dù đã làm xong. đã có người test và cảm thấy tốc độ ngang với bản này. ram thì thấp hơn tầm 69 khi khởi động, hơi thấp nhỉ, pin thì ít cũng có 3 ngày thôi. hết.

anhphu18

mình cũng nghĩ nên up lên cho mọi người cùng sài, cfw tốt thế cơ mà, chỉ cần viết bài đẹp mắt chút xíu là hút hàng liền à :d

Luu_Tan_Vu

mình cũng nghĩ nên up lên cho mọi người cùng sài, cfw tốt thế cơ mà, chỉ cần viết bài đẹp mắt chút xíu là hút hàng liền à :d

mình là người đơn giản k thích nói nhiều và rườm rà đâu, nên các bài viết của mình đơn giản. nếu chỉ nhìn hình thức mà đáh giá thì mình k muốn