• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PHOTON V- CFW N97 MINI V12 19/7/2011 FOR 523X BY VURAIN84

tonymerlin

không biết là dùng mod tắt hoàn toàn 3 phím của c6 cho vào bản này có được không nhỉ?mình đình dùng mod đó mà không biết có được không

tonymerlin

mà chữ kí của bạn là N97v30 RAM 60 ,PIN 2 NGAY là bản nào vậy bạn đã có chưa,mà RAM 60 là RAM max à, hay trung bình

thaidv070302

bác nào bửa trước hứa cho em cái FW đâu rùi ta, mấy bửa mác ôn thi, không lên được, nếu được thì bác Vủ làm cho em 1 bản đi, theo ý của bác, pin trâu, tăng cảm ứng,. . .là ok, em đang sài 5233

Luu_Tan_Vu

bác nào bửa trước hứa cho em cái FW đâu rùi ta, mấy bửa mác ôn thi, không lên được, nếu được thì bác Vủ làm cho em 1 bản đi, theo ý của bác, pin trâu, tăng cảm ứng,. . .là ok, em đang sài 5233

vậy bạn xài bản này đi, pin trâu ram 67 rất nhanh

tuan195199099

kinec iphone để làm gì vậy? cái đó ở chỗ nào trong menu vậy Vurain? mình không rành.
cái autoinstaller sao mình cài vô ko đc? mà kiếm trong máy cũng ko có

M4_Vu0ng_001

kinec iphone để làm gì vậy? cái đó ở chỗ nào trong menu vậy Vurain? mình không rành.
cái autoinstaller sao mình cài vô ko đc? mà kiếm trong máy cũng ko có

csai mod kinetic để vuốt cho nó mượt như C6 ấy..ko phải ứng dụng đâu:))
có thể còn sót cái icon hay gì đấy nên ko cài được chăng>>??
tốt nhất là down về cho vào lại rof2 cho rồi..