• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PIN DUNG LƯỢNG CAO 3.7V - 3600MaH và CÁC ĐỒ CHƠI CHO EVO 3D

revox

Chắc là bị luộc miếng dán roài : Miếng dán của nó được đặt trong túi giấy, dán kín. Bỏ ra hai mặt của tấm dán đều in chi chít chữ ROOK trên 2 miếng bảo vệ tấm dán.

Bác Ân,

Bị thừa thật đấy bác. Em dán 2 xịn rùi (thêm bên trong 1 miếng lau mặt kính mầu đen in chữ rock) vẫn vậy. Tưởng như vừa khít nhưng thực tế viền 2 bên vẫn còn thừa chút xíu. Dùng lâu rất dễ bị bẩn... và bong.

ReVox.

doquangduc

Well-Known Member
Bác Ân,

Bị thừa thật đấy bác. Em dán 2 xịn rùi (thêm bên trong 1 miếng lau mặt kính mầu đen in chữ rock) vẫn vậy. Tưởng như vừa khít nhưng thực tế viền 2 bên vẫn còn thừa chút xíu. Dùng lâu rất dễ bị bẩn... và bong.ReVox.

Yes, Em phải cắt đi một ít mới vừa khít được.

HTC EVO 3D EU version. Hboot 007 : S-OFF , Recovery , Root riếc đầy đủ. ROM : LeeDrOiD_3D_V2.0.0
Đang dùng LeeDrOiD_3D_V2.0.0

Pin của em mua Online, không biết thế nào mà Pin của mình màu đen ghi có 3500 không phải 3600 như trong hình.
Hay em bị thuonggiado lấy cho Pin loại 2, 3 gì đó không phải loại 1 chăng, có bác nào lấy được Pin như Topic không?
Để em biết mang trả lại cho nhẹ nợ, dùng chán lắm các bác ah, mang tiếng Pin dày to thôi?
Tôi làm chuột bạch rồi hay sao ý?

doquangduc

Well-Known Member
HTC EVO 3D EU version. Hboot 007 : S-OFF , Recovery , Root riếc đầy đủ. ROM : LeeDrOiD_3D_V2.0.0
Đang dùng LeeDrOiD_3D_V2.0.0

Ý này là sao Bác ơi.

Pin của em mua Online, không biết thế nào mà Pin của mình màu đen ghi có 3500 không phải 3600 như trong hình.
Hay em bị thuonggiado lấy cho Pin loại 2, 3 gì đó không phải loại 1 chăng, có bác nào lấy được Pin như Topic không?
Để em biết mang trả lại cho nhẹ nợ, dùng chán lắm các bác ah, mang tiếng Pin dày to thôi?
Tôi làm chuột bạch rồi hay sao ý?

Em mua đúng như trên WEB luôn mà.

phamthaitl

Có cái mới cho Bác nè

cái này đẹp đấy.ở đâu vậy bạn?
mình hì hục tìm mãi mới mua đc cục pin 3500.màu đen.nhưng hơi đắt vì mình ở châu âu nên cũng ăn giá nhập vào châu âu.pin đẹp như pin sịn.vỏ ốp vừa khít.chạy gấp 2,5 lần pin sịn đi theo máy.

tuandung85

cái này đẹp đấy.ở đâu vậy bạn?
mình hì hục tìm mãi mới mua đc cục pin 3500.màu đen.nhưng hơi đắt vì mình ở châu âu nên cũng ăn giá nhập vào châu âu.pin đẹp như pin sịn.vỏ ốp vừa khít.chạy gấp 2,5 lần pin sịn đi theo máy.
Không biết chất lượng dùng có tốt không bác nhỉ.? mà bác mua ở bên đó giá bao nhiêu??

phamthaitl

Không biết chất lượng dùng có tốt không bác nhỉ.? mà bác mua ở bên đó giá bao nhiêu??
tớ mua pin bên này giá khoảng 900 ngàn vnd.dùng chuẩn lắm.nhưng nó đen như pin sịn chứ không như mấy hình bên trên.không biết các bác mua ở nhà thế nào?chứ của mình chạy ok lắm.

macabi

tớ mua pin bên này giá khoảng 900 ngàn vnd.dùng chuẩn lắm.nhưng nó đen như pin sịn chứ không như mấy hình bên trên.không biết các bác mua ở nhà thế nào?chứ của mình chạy ok lắm.
Bác mua pin ở đâu vậy Bác, ký hiệu hay tên pin nó là gì. em ở HCM, Pin em mau hết wa

ancola66

Super V.I.P
Thẻ nhớ CLASS 10 (Mới có trên thị trường )so với Sandick CLASS 2 (Thẻ theo máy Tmobile)

2 Thẻ có cùng dung lượng là 16Gb

Tốc độ ĐỌC thì tương đương như nhau ( Khoảng 13Mb/s)
Tốc độ GHI thì Class 10 vượt trội so với CLASS 2 :
*Class 10 khoảng gần 14Mb/s
*Class 2 khoảng trên 3Mb/s

doquangduc

Well-Known Member
Làm cái 32Gb đi Bác Ân ơi. Có phần mềm ghi âm cuộc gọi nào ổn cho EVO không Bác, Em tìm mãi mà chẳng thấy bản nào ngon cả.

twantoan

thẻ dành cho điện thoại thì cần thiết là đọc hơn chứ nhỉ . nếu như cùng tốc độ đọc ma giá thành rẻ hơn nhiều thì em sẽ chọn cái class 2 kia

ancola66

Super V.I.P
thẻ dành cho điện thoại thì cần thiết là đọc hơn chứ nhỉ . nếu như cùng tốc độ đọc ma giá thành rẻ hơn nhiều thì em sẽ chọn cái class 2 kia
Nhưng những máy bây giờ chụp ảnh toàn từ 8Mb trở lên, quay phim full HD thì tốc độ ghi cũng quan trọng không kém. Hơn nữa cái Class2 tháo máy kia giá khoảng 700K mà cái Class 10 giá cũng chỉ khoảng 900k (Tuy nhiên không có tên nổi tiếng như Sandick nhưng cũng bảo hành 5 năm và đã test tốc độ OK ) thì lấy cái Class 10 hợp lý hơn chứ.

twantoan

do khoảng cách giàu nghèo ko quá xa thì đương nhiên cũng cố gắng cho thằng con vào trường điểm chứ lại :))
quan trọng là cái chữ rẻ hơn nhiều . còn ko rẻ hơn nhiều thì đương nhiên là sự lựa chọn đúng đắn rồi. thực ra cái quay phim full hd của điện thoại ko hữu dụng lắm chú ah.bởi nếu muốn quay phim đẹp mịn thì đã có máy chuyên dụng rồi . đây cũng là 1 lí do mà mọi người lên cân nhắc :))

tuandung85

ở HCM bác nào có biết chỗ bán con pin này chuẩn chưa?? có bác nào test chưa??
Thường thì dung lượng cao hàng chuẩn thì sẽ lâu có hiện tượng sụt giảm pin nhanh theo thời gian..hàng lởm dùng 1-3 tháng đầu có khi còn ok. đến tháng thứ 4 thì sụt có khi không phanh...hic