• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PM báo thức và đọc giờ bằng Tiếng Việt (Mới Keng)

Status
Không mở trả lời sau này.

Le_Quang_Minh

anh bạn mình đã làm xong chưa anh em đang nóng lòng muốn biết kết quả

"Xong chưa?" là bạn muốn hỏi về chuyện cài đặt thành công phần mềm này hay bạn muốn hỏi đến bộ âm đọc giờ mới!??
hihhi, nếu bạn muốn hỏi về bộ âm đọc giờ mới thì mình thật xin lỗi, có lẽ phải thêm một ít thời gian nữa!Thời điểm này phòng mình có rất nhiều việc, nhiều bữa phải ôm cả việc về nhà làm.Khi có thời gian rảnh, mình sẽ bắt đầu ngay!Sory :D

troly

Well-Known Member
Vẫn chưa bắt tay vào làm cơ á, song mong rằng ko vì thế mà để chất lượng sản phẩm kém đâu nhé!
Posted via Mobile Device

w2k

có hay ko bít nữa. chưa test thử! không khoái cái này lắm. dù sao cũng ủng hộ tupit.

Inuyasha1987

Thật sự khâm phục các mod và các thành viên nhà ta đấy, từ lúc vào diễn đàn tới h mình học hỏi đc rất nhiều và cũng thấy mọi người thật nhiệt tình, mình đọc hết các bài viết thảo luận thì thấy mọi người thật kì công cho 1 sản phẩm cho người dùng. Thật sự chân thành cảm ơn các mod và các pro trong diễn đàn. Chúc cho diễn đàn PDA việt tiếp tục lớn mạnh và rất mong bộ âm đọc h mới của anh Minh. Thân :)

Chỉnh sửa cuối:

BuuPhucCT

Well-Known Member
Thật sự khâm phục các mod và các thành viên nhà ta đấy, từ lúc vào diễn đàn tới h mình học hỏi đc rất nhiều và cũng thấy mọi người thật nhiệt tình, mình đọc hết các bài viết thảo luận thì thấy mọi người thật kì công cho 1 sản phẩm cho người dùng. Thật sự chân thành cảm ơn các mod và các pro trong diễn đàn. Chúc cho diễn đàn PDA việt tiếp tục lớn mạnh và rất mong bộ âm đọc h mới của anh Minh. Thân :)

Bác MInh đâu rồi. KHi nào mới có bản đọc mới choa e xài đê.:-?

Khoaaa

phải nói là bộ phát âm chuẩn của mấy em có giọng oanh vàng bên "vit teo" nôn wa đi ah! Khí khí
Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
phải nói là bộ phát âm chuẩn của mấy em có giọng oanh vàng bên "vit teo" nôn wa đi ah! Khí khí
Posted via Mobile Device

Chắc bác ấy quên rồi làm anh em cứ chờ đợi mãi. Chắc k dụ dỗ được em nào rùi.:-?

hunterviet

Well-Known Member
Cái này báo thức bằng tiếng có to ko anh, hay là chỉ nghe tĩnh được thôi vì hơi nhỏ:-?

BuuPhucCT

Well-Known Member
Cái này báo thức bằng tiếng có to ko anh, hay là chỉ nghe tĩnh được thôi vì hơi nhỏ:-?

Nghe lớn tới nỗi đang họp bị mấy sếp hỏi máy của ai mà nhiều chuyện thế. Tiêu như chơi á>:)

Le_Quang_Minh

Hẹn với anh em thứ 5 hoặc thứ 6 tuần này sẽ có, giọng đọc sẽ không "con nít" như bộ trước!
Rất xin lỗi vì đã để anh em chờ đợi!thời gian này đang bị xìtrét vì cty đang có sự thay đổi nhân sự lớn!:(
Àh nhân tiện tham khảo ý kiến anh em luôn, ví dụ như đến 2 giờ chiều, anh em muốn được nghe đọc là :"14giờ" hay "2giờ chiều"?Cho chút ý kiếm tham khảo nhe!

yeulam112005

Hẹn với anh em thứ 5 hoặc thứ 6 tuần này sẽ có, giọng đọc sẽ không "con nít" như bộ trước!
Rất xin lỗi vì đã để anh em chờ đợi!thời gian này đang bị xìtrét vì cty đang có sự thay đổi nhân sự lớn!:(
Àh nhân tiện tham khảo ý kiến anh em luôn, ví dụ như đến 2 giờ chiều, anh em muốn được nghe đọc là :"14giờ" hay "2giờ chiều"?Cho chút ý kiếm tham khảo nhe!

đọc là 14 h đi bác , đừng đọc như phần voice trước là 14h chiều nghe hơi kì

thanhlongnd

đọc là 14 h đi bác , đừng đọc như phần voice trước là 14h chiều nghe hơi kì

Cũng ko sao mà, đọc thế cho nó rõ ràng . Ví dụ : bây giờ là 9 giờ, ko có chữ sáng nghe cụt lắm, mà có sáng chẳng lẽ ko có chiều.

anhchanbonmat

14 giờ đã tương đương với 2 giờ chiều rồi. Chứ 14 giờ chiều thì hơi dư rồi:D

đúng rồi đó đã đọc 14g còn chiều nữa hơi dư
à mà anh có thể khắc phục được khuyết điểm là em xài N73ME khi tắt nguồn mở nguồn lại thì phải kích lại chế độ đọc giờ vì không kích nó không đọc nữa

thanhlongnd

đúng rồi đó đã đọc 14g còn chiều nữa hơi dư
à mà anh có thể khắc phục được khuyết điểm là em xài N73ME khi tắt nguồn mở nguồn lại thì phải kích lại chế độ đọc giờ vì không kích nó không đọc nữa

Sặc máy bạn bị sao ấy chứ, ai cũng thế chết à, bạn gỡ ra cài lại xem sao?

hunghg

Member
Chắc lại lỡ hẹn nữa rồi.

duong123

Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.