• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PowerMP3 1.06 (Full) - Bản Việt hóa 100% ( Ngày 25/11 )

calvinklein87

thank hiếu nhiều nha!!để thử xem thành wa lao động của bạn thế nào nè!!!!
cố gắng nữa nhé
sorry:wa bên toicp SWP việt hóa giúp mình cái nhé

calvinklein87

hiếu ơi cái này nó đòi đăng ký nè??? chỉ cho sài 14 ngày thui h sao??cài vào mình updat nhạc được cỡ 11 bài nó báo như zay.... xong an contiune nó lại hiện ở thank tasbar khởi động lại máy mới hết!!! hlep me
đây là PM nghe nhạc Bro nhất của p990i chưa vậy??? hay hơn mặc định hay WM0.2 ko??nếu có PM nào bro hơn H cho mình xin nhé!!! thank
(((( máy mình tụ nhiên dạo này sao chậm wa..làm j cũng chậm hết ko cài j nhiều đã cài tăng tốc của bác congvoi but thất vọng wa ram lúc nào cũng chỉ còn 5mb lúc khởi động thì 10mb xonmg rùi lại xuống 5mb có cách nào khác phục ko???))))

CongVoi

Super V.I.P
hiếu ơi cái này nó đòi đăng ký nè??? chỉ cho sài 14 ngày thui h sao??cài vào mình updat nhạc được cỡ 11 bài nó báo như zay.... xong an contiune nó lại hiện ở thank tasbar khởi động lại máy mới hết!!! hlep me
đây là PM nghe nhạc Bro nhất của p990i chưa vậy??? hay hơn mặc định hay WM0.2 ko??nếu có PM nào bro hơn H cho mình xin nhé!!! thank
(((( máy mình tụ nhiên dạo này sao chậm wa..làm j cũng chậm hết ko cài j nhiều đã cài tăng tốc của bác congvoi but thất vọng wa ram lúc nào cũng chỉ còn 5mb lúc khởi động thì 10mb xonmg rùi lại xuống 5mb có cách nào khác phục ko???))))

Đăng kí với 123456

nguyendoanto

PowerMP3 1.06 UIQ 3.0 (FULL) - Bản Việt hóa

Mặc dù đã là bản Full nhưng khi cài trực tiếp nó vẫn sẽ hiện phần đăng ký khó chịu vì vậy ngoài Việt hóa file PowerMP3_EN.r01 ( File đọc ngôn ngữ trong chương trình ) mình cũng đã Việt hóa luôn file PowerMp3.RSC để chép đè làm mất phần đăng ký ( Mặc dù đã ghép file này vào bên trong quá trình Build SIS nhưng ko hiểu sao nó vẫn còn phần đăng ký (ko ảnh hướng gì̉ vì đã C*** rùi )) nên các bạn nếu ko thích thấy chữ đăng ký thì đành phải chép đè vào X\Resource\Apps )

Mặc dù đã cố gắng hết sức nhưng bản này mình mới Việt hóa được 90%, còn 10% còn lại ko hiểu sao ko được :-?, dù đã rất cố gắng, nhưng dù sao với giao diện tiếng Việt trực quan thì mong các bạn cũng sẽ đón nhận nó!!

PS: Up có 1.03 Mb bằng 7z cũng ko được nữa..hichic..Các bạn download ở dưới vậy nhé́

USER & PASS : PDAVIET​

Link 4Shared: http://www.4shared.com/file/72618440/814815df/PowerMp3_106_Viethoa_Caohieu88_PV.html

bạn Hiếu up cho tui bộ font này được không. nhìn đẹp quá. tui cũng có bộ font của iphone gần giống thế này nhúng không hỗ trợ tiếng việt

calvinklein87

mình đã thử updat với PM nghe nhạc của máy và các PM khác thì ok rieng thằng này thì nó báo như zay ko hiểu lun
thây thằng này cũng tiện dụng va hay mà lại bi như vậy giúp dùm nha

Chỉnh sửa cuối:

cantienwa100

cài cái nỳ xong cài font TV thì lúc thay đổi icons cho p1i có phải hex lại đường dẫn không vậy mấy pác :(

smiler

Well-Known Member
mình là người thứ 3 . cảm ơn caohieu88 nhiều nha . nhờ bạn làm thêm bản X-PLORE nữa thì tuyệt lắm

Mình đang nghiên cứu về X-Plore và Slick.
2 phần này kô dùng đến rsc mà dùng dta. Vẫn đang thử, tỉ lệ thành công là 50/50. Hic

Posted via Mobile Device

thaiminh40

Smiler cố lên nhé =D> Đang đợi bản X-plorer của bạn đây :D
nhớ dùng bản hack của Congvoi nhé chứ không tới 1/1/2009 là công cốc đó =))

calvinklein87

chán thiệt nhìn hay wa mà cài đi cài lại vẫn ko updat được đầy đủ nó vẫn báo lỗi mà em đã up hình cho mấy bác coi ở bài trên đó ...bùn ghê
cái này em like nó chỗ mình có thể ấn phím nghe goi trên dây phone thì có thể chuyển sang bài khác...rất tiện khi đi đường..ko like nghe thì cho wa
nhưng PM trong máy lại ko được như vậy ấn là nó pause lun..hay ai mod dược cái đó ko thì chia xe ae với thank

thaiminh40

Hôm nay tải về dùng thử. kết quả là bị dump file created ngay khi xchọn update music.
Mình dùng p1i
Posted via Mobile Device

Caohieu88

Hôm nay tải về dùng thử. kết quả là bị dump file created ngay khi xchọn update music.
Mình dùng p1i
Posted via Mobile Device

Mình dùng vẫn dùng tốt mà bạn, bạn remove bản đó đo đi và cài lại trên Main Memory ( ổ C ) nhé, PM này cài trên thẻ update nhạc hay bị lỗi lắm!!