• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PowerMP3 1.06 (Full) - Bản Việt hóa 100% ( Ngày 25/11 )

thaiminh40

À ra vậy. Để mình thử lại trên ổ C xem. mà mình cũng ko hiểu sao cả cái powermovie cũng bị chứ không riêng cái này.
Thanks
Posted via Mobile Device

calvinklein87

chán thiệt nhìn hay wa mà cài đi cài lại vẫn ko updat được đầy đủ nó vẫn báo lỗi mà em đã up hình cho mấy bác coi ở bài trên đó ...bùn ghê
cái này em like nó chỗ mình có thể ấn phím nghe goi trên dây phone thì có thể chuyển sang bài khác...rất tiện khi đi đường..ko like nghe thì cho wa
nhưng PM trong máy lại ko được như vậy ấn là nó pause lun..hay ai mod
dược cái đó ko thì chia xe ae với thank

có ai làm được ko zay???

thaiminh40

Không hiểu sao mình đã cài trên ổ C rồi nhưng mỗi lần add bài hát vào danh sách đều bị lỗi dump file created :-?

NokuaN70

Well-Known Member
Không hiểu sao mình đã cài trên ổ C rồi nhưng mỗi lần add bài hát vào danh sách đều bị lỗi dump file created :-?

lỗi này mình đã bị , bạn thử kiểm tra lại mấy bản nhạc đó có kèm thông tin ca sĩ, album, hay comment gì kg xóa hết mấy cái thông tin bậy bạ đó đi là hết. Có thể cài lại trên ổ D kg cần cài trên ổ C đâu,mình đang cài trên ổ D update nhạc bình thường kg bị gì hết.

docnhanlong

bác caohieu ơi sao mình cài vào nó hiện lên thông báo "gói sử dụng UID bảo vệ" và ko cài đc

Caohieu88

bác caohieu ơi sao mình cài vào nó hiện lên thông báo "gói sử dụng UID bảo vệ" và ko cài đc

Bạn cần hack phone và cài cáo biệt phần mềm Unsign trước khi cài nhé. Mọi cái mình nói đều có trong bài Cách Hack Phone nhanh của Vietduck rùi đó!

docnhanlong

thanks bác Caohieu em cài dc rồi nhưng up date nhac nó cũng báo lỗi dump file created (lỗi KERN-EXEC mã lỗi 3)

NokuaN70

Well-Known Member
thanks bác Caohieu em cài dc rồi nhưng up date nhac nó cũng báo lỗi dump file created (lỗi KERN-EXEC mã lỗi 3)

Bạn kiểm tra lại các file nhạc nếu chứa nhiều thông tin về ca sĩ, album hay comment thì lúc update nhạc sẽ bị lỗi, lúc trước đang xài bình thường sau khi down mấy bản nhạc trên mạng về thì bị lỗi như trên, mình đã thử xóa hết mấy cái thông tin kèm theo bản nhạc thì kg bị nữa(gần 2 tháng).

Posted via Mobile Device

quocanh1986

cua tớ thì cứ bị app close,reason code:USE,number code 11...ngày trước tớ dùng frimware của sing thì ngon lành,hôm trước mới đổi sang frim gểnic thì hack xong kén phần mềm,mà đặc biệt tự nhiên kén thẻ nhớ dã man..hic..

ken1506

a ơi,sao e down về ko đc?? nó đòi user+pass, e type pdaviet ca chục lần mà nó cứ hiện ra bắt e type lại hoài??

linh2911

SAo mình dùng bản PowerMP3 1.06 update lên khoảng 50 bài hát nó nó báo lỗi
Mã:
Application: PowerMp3
Reason code:User
Reason number:11