• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PowerMP3 V.1.06 UIQ3.0 FULL

vnyelsea

Theo kinh nghiệm riêng của mình thì lỗi không update all được là do thông tin của bài nhạc. Bạn cứ sửa lại thông tin bài nhạc là có thể update được.
Có một số bài nhạc, đặc biệt những bài load từ NET, đôi khi dùng PC cũng không "làm sạch" được mà... Do đó sửa trên mobi có lẽ...

thaiminh40

Cảm ơn bạn nhé. Mất cả buổi loay hoay với mp3tag. Cuối cùng cũng thành công.Mình sửa hết lại tên,ca sĩ và năm còn lại xóa hết :D
Lỗi là do mình tải nhạc nhiều nguồn khác nhau trên net nên tên nó cứ dài loằn ngoằn.kèm theo là một số chi tiết khác như : nhạc của tui....Do trên X-plore mình chỉ xóa được mấy cái hình nên mới bị vậy.

hakhanhp990

anh ơi,ở sài gòn có chổ nào,chạy lại firmwere cho máy p990 ko,em muốn xài bản mới,giá khoảng bao nhiêu vậy anh biết ko??

NokuaN70

Well-Known Member
anh ơi,ở sài gòn có chổ nào,chạy lại firmwere cho máy p990 ko,em muốn xài bản mới,giá khoảng bao nhiêu vậy anh biết ko??

Vào SE Care đi bạn. Nằm ở 106 Trần Đình Xu thì phải.

Posted via Mobile Device

tixunym

Đã cài và chạy ngon lành =D>

Tuy nhiên, tớ hay bị tính trạng này: đang nghe nhạc thì có điện thoại gọi đến, bấm nghe bình thường. Kết thúc cuộc gọi PowerMp3 im luôn, mặc dù trong Task vẫn còn, nhưng gọi mãi chả thức dậy. Dùng Swiss để kill hay end task cũng vô dụng, chỉ có cách duy nhất là restart lại máy mới hết thôi... :-??

Không biết có ai bị vậy chưa, chỉ dùm cách khắc phục với.
Cám ơn các Bro. nhiều.
(à, đã remove va cài lại rồi nhưng không có kết quả)