• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PowerMP3 V.1.06 UIQ3.0 FULL

Caohieu88

Mod Walkman mình chưa làm bao giờ (có phải là cài chương trình nghe nhạc Walkman ).Giống như các dòng máy w của sony?

Đúng rồi bạn. Sau khi cài thêm một số file thì ngoài MediaPlayer sẽ có thêm chương trình nghe nhạc mặc định khác trong máy của bạn với phong cách Pro hơn, tiếc là ko hiển thị được ở Flip Closed!

vnpt1706

Đúng rồi bạn. Sau khi cài thêm một số file thì ngoài MediaPlayer sẽ có thêm chương trình nghe nhạc mặc định khác trong máy của bạn với phong cách Pro hơn, tiếc là ko hiển thị được ở Flip Closed!

nghe pro hơn chương trình mặc định của máy không .Nếu vậy thì cho mình xin đường link đến đó xem

minhthuc14

mình update được! Nhưng chỉ update được thư mục ringtones! Còn thư mục music thì ko update được! Sao vậy nhỉ?!? :( Có ai hướng dẫn mình được ko?!?!

tommynguyen1961

mình update được! Nhưng chỉ update được thư mục ringtones! Còn thư mục music thì ko update được! Sao vậy nhỉ?!? :( Có ai hướng dẫn mình được ko?!?!

Bạn vô mục setting-->preferences chọn tab update. Từ mục Exclude files of bạn chọn No filter là xong.

tuanhung1433

Phải chọn less than 1MB chứ tô-mì ơi. Nếu chọn ko lọc thì nghe nhạc phai nghe thêm nhạc chuông nữa, vì nhạc chuông thường mấy trăm kb àh.
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

minhthuc14

Bạn vô mục setting-->preferences chọn tab update. Từ mục Exclude files of bạn chọn No filter là xong.

Phải chọn less than 1MB chứ tô-mì ơi. Nếu chọn ko lọc thì nghe nhạc phai nghe thêm nhạc chuông nữa, vì nhạc chuông thường mấy trăm kb àh.
Posted via Mobile Device

Mình test thử 2 cái như 2 bạn nói rùi !

- Chọn No filter thì chỉ update được trong thư mục ringtones :O:O

- Chọn lơ bitrate (<100kbs) cũng chỉ update trong thư mục ringtones :O:O

- Chọn less than 1MB thì nó không update được bài nào :-??:-??:-??

NokuaN70

Well-Known Member
Mình test thử 2 cái như 2 bạn nói rùi !

- Chọn No filter thì chỉ update được trong thư mục ringtones :O:O

- Chọn lơ bitrate (<100kbs) cũng chỉ update trong thư mục ringtones :O:O

- Chọn less than 1MB thì nó không update được bài nào :-??:-??:-??

PowerMP3 nó chỉ update dc nhạc dạng MP3 nhé, bạn xem lại xem kho nhạc của bạn định dạng gì? Của mình update đầy đủ.

Posted via Mobile Device

minhthuc14

PowerMP3 nó chỉ update dc nhạc dạng MP3 nhé, bạn xem lại xem kho nhạc của bạn định dạng gì? Của mình update đầy đủ.

Posted via Mobile Device

hic! Nhạc của mình tất cả đều ở định dạng MP3 thôi! :(:(

minhthuc14

Đã tìm ra cách khắc phục! PowerMP3 ko update data cho thư mục music trong thẻ nhớ, chỉ cần đổi tên thư mục này thì PowerMP3 sẽ update & play rất tốt

NokuaN70

Well-Known Member
Sao lạ vậy, trên thẻ của mình để music, trong đó có nhiều thư mục con mà nó vẫn update bình thường mà?
Posted via Mobile Device

minhthuc14

Sao lạ vậy, trên thẻ của mình để music, trong đó có nhiều thư mục con mà nó vẫn update bình thường mà?
Posted via Mobile Device

Mình cũng ko biết! Mình thử copy nhạc từ thư mục music sang các thư mục khác (kể cả thư mục con) thì nó vẫn update các bài nhạc đó bình thường, nhưng trừ thư mục music là nó ko update!
Mình đổi tên nó sang tên khác thì update bình thường! Thử tạo 1 thư mục music lại & để 1 file ringtones trong đó nhưng PowerMP3 vẫn ko update bài ring đó!

Mình đang dùng W950i, chắc phone khác nó hổ trợ khác nhau chăng :-/:-/:-/:-/

ModeratorVipp

xin lỗi hỏi các bạn đã dùng chương trình này có hỗ trợ tinh chỉnh các âm bass,treble... như core player không?

NokuaN70

Well-Known Member
Câu trả lời hết sức ngắn gọn: KHÔNG :), nó sử dụng Equalizer của máy, chỉ có LCG Jukebox là làm dc.
Posted via Mobile Device

thaiminh40

Hình như cái vụ update nhạc thì nhiều người bị. Riêng mình thì cài tới cài lui 5-6 lần lần nào cũng bị rétart máy khi update nhạc :((

shadow141206

Hình như cái vụ update nhạc thì nhiều người bị. Riêng mình thì cài tới cài lui 5-6 lần lần nào cũng bị rétart máy khi update nhạc :((

hình nhủ chỉ cần xóa hết các thông tin trong tag của bài nhạc là xong rồi ;;) (các thông tin như ca sĩ, album v.v...)

thaiminh40

Xóa hết rồi. cẩn thận dùng X-plore để xóa luôn nhưng vẫn bị. cứ cập nhật được chừng 20-30 bài là nó báo dump created rồi tự khởi động máy lại luôn. Uninstall rồi install hết bản việt hóa rồi bản TA nhưng cái nào cũng bị. Mệt quá xóa luôn rồi :((

NokuaN70

Well-Known Member
Thử bằng PC đi bạn, bản nhạc nào dưới tựa mà có dòng chữ mờ mờ là nó đó.
Posted via Mobile Device