• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PPC GAME : YÊU CẦU + THẢO LUẬN (PHẦN 2)

lams-blu

em muốn xóa bỏ game trên cái o2 mini của em thì làm thế nào hả bác.em đã dùng máy tính để xóa bỏ nhưng icon trên điện thoại vẫn còn hiện mà không xóa bỏ được.bác có cách nào thì giúp em với.

Bạn vào Windo >satmenu > Programs tìm tên của Pm rồi xóa thôi

matrix_reload

Thoát game Sky force như thế nào nhỉ?

Chơi game Sky Force trên Neo chạy rất mượt, tuy nhiên em không tài nào thoát game được, bro nào biết chỉ dùm em với.

lamcuong

Chơi game Sky Force trên Neo chạy rất mượt, tuy nhiên em không tài nào thoát game được, bro nào biết chỉ dùm em với.

Bạn bấm phím Camera khi đang chơi, game sẽ dừng lại và xuất hiện bảng thông báo hỏi bạn có muốn thoát game không thì chọn YES. Ngoài ra, có nhiều games khác cùng có cách thoát game tương tự như vậy.
Chúc vui! :)

bactuong

Game SkyFore thì khi mới vào bác chọn cài đặt các nút để tiện khi chơi và có lối thoát ra!

remankid

AutumnWind

Các bác cho em hỏi về cái game Astraware Bejewed 2.0 ( xếp kim cương ) khi cài đặt trên thẻ nhớ, crack xong vào chơi thì nó hiện ra thông báo " Your game cannot save " là sao nhỉ? Hay là mình phải cài vào máy mới chơi được ( em đã cài thử và chơi tôt nhưng tốn ram quá ). Có ai khắc phục dc tình trạng này giúp em với... Trước đây thằng bạn cài hộ chơi trên thẻ nhớ vẫn bình thường mà !!

DOP

Các bác cho em hỏi về cái game Astraware Bejewed 2.0 ( xếp kim cương ) khi cài đặt trên thẻ nhớ, crack xong vào chơi thì nó hiện ra thông báo " Your game cannot save " là sao nhỉ? Hay là mình phải cài vào máy mới chơi được ( em đã cài thử và chơi tôt nhưng tốn ram quá ). Có ai khắc phục dc tình trạng này giúp em với... Trước đây thằng bạn cài hộ chơi trên thẻ nhớ vẫn bình thường mà !!

Bác thử uninstall rồi cài lại xem sao? Nhiều khi soft nó cũng khó chịu như thế mà :)
Chúc vui!

lamcuong

Bạn thử cài lại game Astraware Bejewed 2.0 vào máy, xong rồi chép (copy) thư mục game Astraware Bejewed 2 vào thể nhớ. Xóa (Uninstall) Astraware Bejewed 2.0 trong máy đi. Bạn vào lại thư mục Astraware Bejewed 2 trên thể nhớ chọt vào file bejeweled2-arm.exe để chơi, game sẽ tự lưu file save game của nó vào máy.

lamcuong

Xin LamCuong chỉ mình làm sao có thể chơi được các file game là BIN.Xin cảm ơn bạn nhiều lắm.

Ý bạn nói là các games có đuôi là .bin phải không :-/? Theo mình biết thì chỉ có các rom games của Sega Genesis là .bin thôi :-?, nên bạn có thể dùng chương trên giả lập MorphGear để chơi các rom games .bin. Nếu chưa có bạn có thể tải phiên bản MorphGear v2.4.0.1 tại đây. Hoặc bạn cũng có thể dùng giả lập PicoDrive v0.030 tải tại đây để chơi (cái này hơi kén games :|).

vokhoinguyen

cho em xin game nuôi chó ảo

các pác ơi có pác nào có game nuôi chó ảo ko? cho em xin. sẵn các pác hướng dẫn em cách cài đặt game luôn nha. em cám ơn các pác nhiều.

redcat83

Sao mình vẫn không mở được file Game Metal Slug X .Bin vây LamCuong ,xin chỉ giúp mình với.

lyhuynh

Các bác có game Sky Force v 1.22 gửi lên cho em với...em tìm trong diễn đàn hoài mà ko gặp..cám ơn các bác

lamcuong

Sao mình vẫn không mở được file Game Metal Slug X .Bin vây LamCuong ,xin chỉ giúp mình với.

:-?? Metal Slug X là rom NeoGeo mà bạn! Các file .bin đó thường nằm trong file .zip và không được xã nén nó ra nếu không thì chả mở được đâu và chỉ có phiên bản giả lập FinalBurn có supports neogeo mới chơi được, phiên bản này có thể tìm thấy ở trang dưới nhưng mình không thể đăng ký và tải nó được :((
http://www.modaco.com/content/Smartphone-Software-Games/247894/FinalBurn-for-WinCE-0-011

lamcuong

Các bác có game Sky Force v 1.22 gửi lên cho em với...em tìm trong diễn đàn hoài mà ko gặp..cám ơn các bác

Bạn có thể tải game Sky Force v1.22 ở 2 trang này:
http://www.4shared.com/file/4293794/5e2a1e75/sky_force_122.html?s=1
http://www.4shared.com/file/1882938...XScaleARMSmartphone200xRetail-DVTPDA.html?s=1
Hoặc game Sky Force Reloaded ở trang này:
http://www.4shared.com/file/17686929/df8eaacc/sky_force_reloaded.html?s=1

caothanhhai

Các bác ơi cho tôi hỏi Game ExporeArena (đặt bom ) sao không có phần chơi mạng Bluetooth trên PPC nhỉ ? hay tôi không biết cài

Đề nghị Mod lập thêm chủ đề về các Game chơi qua Bluetooth đi
Thanks