• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PPC GAME : YÊU CẦU + THẢO LUẬN (PHẦN 2)

lockseam89

Game chém trái cây (Fruit Ninja) và ứng dụng con mèo nhái giọng (talking tom cat)

Hi All,

Mình thấy trên iphone và android cho game chém trái cây và cái ứng dụng con mèo nói theo giọng nói rất vui, mà tìm cho Window mobile thì không có, không biết 2 ứng dụng này có cho window mobile không các bác nhỉ? nếu ai có share cho mình với,
Thanks,

djtrungkien

Hi All,

Mình thấy trên iphone và android cho game chém trái cây và cái ứng dụng con mèo nói theo giọng nói rất vui, mà tìm cho Window mobile thì không có, không biết 2 ứng dụng này có cho window mobile không các bác nhỉ? nếu ai có share cho mình với,
Thanks,

2 trò này phát triển sau khi WM ngừng nên sẽ không có đâu bạn!

hungcaqn

cho mình xin game chú mèo nhại giọng nói (Taking Tom cat) như trên Iphone được ko. Thank nhé

yaba1987

cho e hỏi với , em xài con moto A3100 wm6.1 , em cài cái game tower mogul vào chơi mượt nhưng mà ko save được là sao ạ , cứ save xog mỗi lần thoát ra vào lại là như mới @@, bác nào biết cách sửa hoặc có game tương tự ntn thì cho e xin link , em thích cái thể loại này lém
Thanks

cho e hỏi với , em xài con moto A3100 wm6.1 , em cài cái game tower mogul vào chơi mượt nhưng mà ko save được là sao ạ , cứ save xog mỗi lần thoát ra vào lại là như mới @@, bác nào biết cách sửa hoặc có game tương tự ntn thì cho e xin link , em thích cái thể loại này lém
Thanks
Xem game có chức năng Load không, nếu có vào Load thử xem có thấy file Save không nhé.

yaba1987

có chức năng load mà bác , thế nên mỗi lần em thoát ra vào lại là " như vừa cài xog " luôn :(( , bác nào biết mấy cái game này gọi chung là gì ko ạ :( , 2 có mấy ông anh dùng android chơi xả láng , riêng em dùng wm nên chán qá :((, bác nào từng bị thế này giúp e vs :(

x4yt64r

[Xin] Game cho PPC

e mới mua đc con HD1 của ông anh , ông anh chỉ dẫn sơ xài quá chả biết sử dụng sao :(
game thì em cũng biết cài rồi . Nhưng e cài toàn bị 1 góc màn hình với không chơi đc ~X(
các pro cho em xin cái link game cho HD1 chứ Link game trên diễn đàn toàn die hết thôi :((

e mới mua đc con HD1 của ông anh , ông anh chỉ dẫn sơ xài quá chả biết sử dụng sao :(
game thì em cũng biết cài rồi . Nhưng e cài toàn bị 1 góc màn hình với không chơi đc ~X(
các pro cho em xin cái link game cho HD1 chứ Link game trên diễn đàn toàn die hết thôi :((
Hệ điều hành Windows Mobile hiện tại không còn được MS hỗ trợ nữa nên các game cũng không được cập nhật. Bạn muốn tìm game nào vậy?