• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PPC GAME : YÊU CẦU + THẢO LUẬN (PHẦN 2)

whamy04

Các bác có tập hợp game cho màn hình 320x240 không (HP Ipaq 910)? Em tìm trên đây thấy toàn game cho 240x320

thienvc

bên S60 sao mà nhiều game người lớn thế mà bên mình không có nhỉ, có ai biết ở đâu không cho mình link với, bên đấy họ có kamasut... thích thật :D

jangdonglink

các huynh cho hỏi mấy cái game java cài vô ppc ko biết chỉnh mấy cái phím ẩn kiều chi cả
Do máy không có bàn phím phụ

bighorsevn

HTC CRUISE với hiệu ứng nghiêng lắc để chơi game

Tôi thấy Iphone có thể chơi đua xe bằng cách nghiêng máy để chơi. Không biết HTC cruise có thể làm được vậy không hả các bác

JongZiZi

Không biết bạn nào còn giữ game cắt viên bi rớt xuống cái chậu ko ( đại loại thế ). Thẻ mất nên game mất. Game đó giải trí là nhẹ nhất.
Bạn nào còn cho mình cái link nhe.
Thanks nhiều.

death567

co ai cho em link down mấy game.cab cho ppc duoc hok ah , game.exe em cai` hok dc, vi` fone em cắm vào may' tinh' , hok đọc được ,em hok biết bị lỗi gi` nữa

Chỉnh sửa cuối:

poison071089

co ai cho em link down mấy game.cab cho ppc duoc hok ah , game.exe em cai` hok dc, vi` fone em cắm vào may' tinh' , hok đọc được ,em hok biết bị lỗi gi` nữa
Game hay soft đuôi exe bạn phải sync ppc với PC rồi cài qua Active Sync

Posted via Mobile Device

poison071089

Cho em hỏi sao em cài 1 số game như Asphast 4,Age ò empires đều báo lỗi Cetification untrusted nhỉ ?
Lỗi trứng chỉ đó !

chaopac

các anh ơi, các anh có thể cho em game Age of Empire Gold Edition cho PPC đc kô, em thik game này lắm nhưng toàn định dạng .exe, kô lẽ cứ mỗi lần cài là lại cần máy tính nên ai cho file .cab cho em nhé, cám ơn nhiều

chobilate

Các bác có ai có game xếp thuốc ko?(Capsule). Em tìm cho PPC nhưng ko thấy, ai có cho mình xin nhé.

nhathuy

các anh ơi, các anh có thể cho em game Age of Empire Gold Edition cho PPC đc kô, em thik game này lắm nhưng toàn định dạng .exe, kô lẽ cứ mỗi lần cài là lại cần máy tính nên ai cho file .cab cho em nhé, cám ơn nhiều

Mình chưa thấy 1 bản .cab nào cả, tuy nhiên khi cài trên pc bạn thử tìm trong thư mục cài đặt AS xem nó có lưu lại file .cab không nhé.

Các bác có ai có game xếp thuốc ko?(Capsule). Em tìm cho PPC nhưng ko thấy, ai có cho mình xin nhé.

Bạn thử tìm kỹ lại xem, mình nhớ là không có thì phải, chỉ có game xếp gạch thôi.

chobilate

:mad:nhathuy: Cái game mà các dòng của Nokia N hay có đó. Game mà có 3 con virus màu xanh,đỏ và vàng đấy. Lúc trước chơi trên PC nhưng đi làm rồi nên kiếm bản PPC chơi đõ ghiền :D

humiho

cái này up và share trên 4 rum được 2 năm rồi :p, mới sửa lại link cuối bị hư
* link down AOE (gồm 3 file cab cài trực tiếp trên máy) nè:
Age_of_Empires_Gold_Edition.PPC300_2577.cab
http://rapidshare.com/files/47098809...PC300_2577.rar (3.57M)
Age_of_Empires_Campaigns.PPC300.cab
http://rapidshare.com/files/47091541...gns.PPC300.rar (6.30M)
Age_of_Empires_Scenarios.PPC300.cab
http://rapidshare.com/files/252242128/Age_of_Empires_Scenarios.PPC300.rar.html (1.14M)

Chỉnh sửa cuối:

nhathuy

:mad:nhathuy: Cái game mà các dòng của Nokia N hay có đó. Game mà có 3 con virus màu xanh,đỏ và vàng đấy. Lúc trước chơi trên PC nhưng đi làm rồi nên kiếm bản PPC chơi đõ ghiền :D

Mình cũng biết cái game đó, để mình tìm lại xem có không nhé!

hongphuc1983

bác có cái game nào mà thể loại tycoon đại loại như là nuôi hay xây dựng cái gì đó mà khi tắt máy nó vẫn tiếp tục :D

nhathuy

bác có cái game nào mà thể loại tycoon đại loại như là nuôi hay xây dựng cái gì đó mà khi tắt máy nó vẫn tiếp tục :D

Mình nghĩ bạn nên chơi trò fish tycoon. Trong thời gian chờ phối giống tắt máy vẫn ok :D