• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PPC GAME : YÊU CẦU + THẢO LUẬN (PHẦN 2)

grokyzero

JC does Texas

có game JC does Texas cho WM 6 (XDA Atom Life) không anh nhỉ ,nếu có cho em xin 1 bản nhé

zalman

có cái game farmfrenzy cho touch diamond hok z mấy bro, có thì cho em xin với. tks nhìu ạ.

venus_milo

Em rất thích chơi Worm, bác nào có bản Worm 2008 full thì cho em với. Thanks all.
Quên mất, màn hình của em là QVGA, em có down 1 bản trên 4shared nhưng khi cài ra nó bắt Register. Anh nào có Key thì cho em với. Thanks.

Last edited by a moderator:

gacon1000

Kho Game java cho HTC touch I/II/Viva ^^

Tình cờ mình tìm được cái kho này - không biết của ai nữa. Không cần nói gì nhiều nữa nhé :))

Vô kho nè

Chỉnh sửa cuối:

zalman

Windows mobile đã có farmfrenzy chưa nhỉ, ai có cho em xin với, màn hình VGA ạ.

lafrance

Có pác lào có game mario cổ điển cho HTC VGA ko nhắn cho iêm với, cần lắm

cả xin game ninja nữa nhé, cúm ơn!

Last edited by a moderator:

djtrungkien

Super Mario Bros - Giả lập

Có pác lào có game mario cổ điển cho HTC VGA ko nhắn cho iêm với, cần lắm

cả xin game ninja nữa nhé, cúm ơn!

Đã có bản Mario file CAB theo bài trên! Nếu ko muốn bạn có thể chơi giả lập cũng tốt.
1. Cài PocketNester
2. Giải nén thư mục Supermario chép qua thẻ nhớ
3. Chạy PocketNester vừ cài và load game
4. Set phím hợp lý rồi chơi

xuandung11a2

Well-Known Member
Chỉnh sửa cuối:

kyuubi90

Cho hỏi tí, có ai có link down game The Settlers với Warcraft ko nhỉ :-?, kím mãi mà ko ra -.-

Với cả trò Starcaft, sao tớ start game mãi mà ko đc, cứ error file exe cannot open :-??, còn AoE 3 có bản nào dành cho QVGA ko vậy :-?, sao dùng WVGAfix vẫn ko đc >.<

chaopac

các bác cho lại em game AoE Gold Edition file cab cái, link em tìm thấy ở trang 6 mấy die ùi :(

LuongQuang

Super V.I.P
- Đã có khu vực yêu cầu game rồi, bạn cần có thể vào đó yêu cầu.
- Chỉ cần lưu ý game hỗ trợ đúng chuẩn màn hình của bạn (WVGA) và OS bạn dùng là được đâu chứ cần riêng cho dòng nào?!
- Dùng Tiếng Việt có dấu khi post bài. Lần sau sẽ del thẳng nhé! ;)