• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PPC GAME : YÊU CẦU + THẢO LUẬN (PHẦN 2)

wizect

ai có thể up link trực tiếp game ZENONIA Version 1.4 cho em được không , ở topic khác em vào ma down không được

cho em xin game ZENONIA Version 1.4 , tìm ở mấy topic khác có nhưng down không được T_T . các anh giúp em với

Last edited by a moderator:

chaopac

mấy mod cho e hỏi. có game nào 3D mà ở chất lượng cao như cái Assassin's Creed k nhỉ. :D e đang tìm những game loại này để chơi cho bằng mấy chú iP iT :D e dùng màn hình VGA

djtrungkien

mấy mod cho e hỏi. có game nào 3D mà ở chất lượng cao như cái Assassin's Creed k nhỉ. :D e đang tìm những game loại này để chơi cho bằng mấy chú iP iT :D e dùng màn hình VGA
Game có đồ hoạ cao nhất đó là những Game HD hầu như phổ biến cho màn hình WVGA là chính tuy nhiên một số Game có hỗ trợ thêm VGA bạn tìm trong box nha!

soccon_yeuhatde

pocket quake

cho m xin game pocket quake chạy trên wm5-6 với
đã tìm trên magj nhưng toàn bản thiếu không chơi dc
ai co share vs thak nhiu

halasatthu

xin game 3d đồ hoạ đẹp hỗ trọ màn hình vga

như tiêu đề ai biết các game như thế giới thiệu mình vs ( game nặng ko quan trọng máy mình chắc cân đc ) mà game link MF nhé mấy link khác xin kiếu

djtrungkien

như tiêu đề ai biết các game như thế giới thiệu mình vs ( game nặng ko quan trọng máy mình chắc cân đc ) mà game link MF nhé mấy link khác xin kiếu

Game hỗ trợ VGA,WVGA có trong Box tìm đi bạn! nếu thích game nào thì gõ đúng tên mình tìm giúp!

halasatthu

thì mình cũng chẳng biết game nào cả bạn nào có nhiều kinh nghiệm chơi nhiều trò rồi thì giới thiệu mình phát

xuandung11a2

Well-Known Member
the sims,asassin creed 3d hd,xtrakt 3D,real football 3d,NFS Shift,Experience 13,Syberia1.2,zenonia1.4...

halasatthu

^ thanks bạn toàn game hay bạn giới thiệu cho mình thêm vài vài game tương tác hay hay vui vui chơi để giải trí đc ko

p/s những game như kiểu xtrakt 3D và Experience 13 rất hay và vui

Chỉnh sửa cuối:

kehuydietngo

Ai có cho mình xin game Prince of Persia: The Forgotten Sands cho man hinh WVGA màn hình 480x800 nhé, cám ơn nhiều:D