• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PPC GAME : YÊU CẦU + THẢO LUẬN (PHẦN 2)

huynhba

bác nào chơi game orion này rồi chỉ giúp em,sao mỗi lần em nhấn vào nút "end day" bên góc fải thì máy bị đứng luôn chỉ nghe tiếng nhạc,đợi cả 3-4phút mà chẳng thấy động tĩnh gì

slamdunk

sr .. em đang tìm game tìm điểm khác nhau giữa 2 hình với nhau ... vì mới mua lại O2 nên mình wên tên game là gì .
.. gõ từ khoá vào kiếm thì ra wá trời ... hơn cả mấy trăm trang ... dò chắc mình khỏ luôn ... mong các bạn giúp đỡ

BuuPhucCT

Well-Known Member
Legend of Wizards v1.10_&_New expansion pack

Thể loại game chiến tranh không gian tiêu diệt quái vật
Hỗ trợ:W 2003,W 2005

[/url][/url]

Xin MOD THANHHA chuyển link sang diễn đàn hay link nào khác vì ở RAPIDSHARE khó down được lắm.
Cám ơn trước nhé!

Thanhha_2602

Legend of Wizards v1.10_&_New expansion pack

Thể loại game chiến tranh không gian tiêu diệt quái vật
Hỗ trợ:W 2003,W 2005

[/url][/url]

Xin MOD THANHHA chuyển link sang diễn đàn hay link nào khác vì ở RAPIDSHARE khó down được lắm.
Cám ơn trước nhé!

Bạn qua đây dow về nhé,mình đưa vào DS rồi đó:

http://pdaviet.net/showthread.php?t=315&page=12

Damo4ever

Mod ơi, có bản cr.k của Astraware Sodoku 1.4 chưa ? Sao lại post game chưa được cr.k làm mình cài vô, bây giờ ghiền rồi, hic.

Thanhha_2602

Mod ơi, có bản cr.k của Astraware Sodoku 1.4 chưa ? Sao lại post game chưa được cr.k làm mình cài vô, bây giờ ghiền rồi, hic.

Bạn xem lại đi nhé,trong tập tin đính kèm có CR rồi mà:-??
Mình đính kèm CR luôn cho bạn đây

tmlinhkct

nhờ các bác chỉ em cái

làm sao để cài được game syberia cai'
nó nhiều phần quá em chả bit' làm thế nào

thanhkl

em mới tải được bản game kamasutra-ppc, nhưng khi chạy nó luôn hỏi pas s, các bác có biết xin chỉ dùm em. cám ơn nhiều.
xin lỗi em mới vào, có post sai chổ đừng trách em.

thuychip

Sao không thấy đường dẫn đâu cả MOD Anhtu ơi. =))

SKY FORCE Reloaded PPC v1.04

Tuy không có nhiều thay đổi nhưng với version này có thể mang lại cho bạn những giây phút thư giãn bắn phá :D

tại đây.

AnhTu

Super V.I.P
em mới tải được bản game kamasutra-ppc, nhưng khi chạy nó luôn hỏi pas s, các bác có biết xin chỉ dùm em. cám ơn nhiều.
Pass của nó là GURU, bạn thử xem sao nhé.
Chúc vui.

caothanhhai

làm sao để cài được game syberia cai'
nó nhiều phần quá em chả bit' làm thế nào

Cần gì cài đâu,bạn cứ chép cả vào thẻ là chơi luôn thôi hay lắm

Pass đây :5CF9-0800-002P-000001
Bác đánh dòng trên vào Note hay Word gì đó ,bôi đen -Copy
Mở Kama -vào hình cái đĩa ---- là ok ngay

Last edited by a moderator:

a3t

Các bác cho hỏi Game xếp gạch ngoài Tetris còn trò nào giao diện đepk không ạ, cảm ơn các bác