• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PPC GAME : YÊU CẦU + THẢO LUẬN (PHẦN 2)

tritran

tại sao mình ko copy từ máy wa pda được? làm ơn chỉ mình với! nó kêu cần activesyzc tren desktop mà mình ko có, có bạn nào có thể pót cho mình được ko? cảm ơn rất nhiều! mình đang rất la cần

MrTrung

tại sao mình ko copy từ máy wa pda được? làm ơn chỉ mình với! nó kêu cần activesyzc tren desktop mà mình ko có, có bạn nào có thể pót cho mình được ko? cảm ơn rất nhiều! mình đang rất la cần

Thread này chỉ để bàn luận về Game chứ không phải phần mền đâu bạn nhé. Vì bạn là Mem mới nên lần này bỏ qua chứ lần sau là xóa bài không báo đâu.
Lưu ý các bạn những bài sai qui định của Thread nếu ai trả lời cũng sẽ dell như người hỏi đó. Mong các bạn chú ý để Forum ngày càng phát trển.

ToanPDA

Cũng tiện đây em muốn xin Game Fifa 2006 có được không ạ ( nếu có )
Theo mình biết thì hiện giờ chưa có một version mới nào của fifa cả, ngoài fifa2002.
Ở trên diễn đàn chỉ có phần mềm là worldcup 2006 dùng để update kết quả của VCK worldcup 2006 thôi.hic
Have fun!:D
Các bác cho em hỏi thêm có Game cá ngựa trên PPC không giống như trên PC đấy nếu có bác post cho em nhé . thanks nhiều lắm
Em lại làm phiền các bác rồi , các bác cho em hỏi Game quản lý bóng đá 2007 đã có trên PPC chưa em nghe nói có bản 2004 rùi thì phải nhưng em không biết down nó ở đâu bác nào có chia sẻ cho em với . thanks nhiều
Chưa ở đâu có đâu bạn ơi!
mấy game quản lý bóng đá 2007 hiện chỉ có ở trên PC thôi, còn Quản lý bóng đá ở PPC mới có đến bản football director 04-05. Mình cũng đang tìm kiếm khắp nơi nhưng không có! lúc nào có mình sẽ share cho bạn!hihi.:D
Các bác cho em hỏi thêm có Game cá ngựa trên PPC không giống như trên PC đấy nếu có bác post cho em nhé . thanks nhiều lắm
Em lại làm phiền các bác rồi , các bác cho em hỏi Game quản lý bóng đá 2007 đã có trên PPC chưa em nghe nói có bản 2004 rùi thì phải nhưng em không biết down nó ở đâu bác nào có chia sẻ cho em với . thanks nhiều
Chưa ở đâu có đâu bạn ơi!
mấy game quản lý bóng đá 2007 hiện chỉ có ở trên PC thôi, còn Quản lý bóng đá ở PPC mới có đến bản football director 04-05. Mình cũng đang tìm kiếm khắp nơi nhưng không có! lúc nào có mình sẽ share cho bạn!hihi.:D
Football director 04-05 của bạn đây! :D
http://www.mediafire.com/?8aaowj1cvxm

Last edited by a moderator:

cyrusvn

Cái Tradewinds 2 của Astraware có ai up cr@ck đc k ạ? Reg = id thì m lại đụng 1 số vấn đề với id các soft khác :|

Roberto_B

các bạn cho mình hỏi có ai đã có KKKKKKK cho Orions: Legend of Wizards v1.10Orions: The Second Age chưa vậy ?

Mình tìm mỏi mắt trên các website chuyên crack mà ko thấy :p
tx

UPDATE : mình đã thấy XXXXX do mod Thanhha Post rồi , cám ơn

Chỉnh sửa cuối:

wonbi

cho em hỏi thesims 2 chơi đc trên PPC k? nếu có cho em xin cai link! cám ơn trc!

hsoncd

Các bác ơi em thấy trò Ghost Recon trên Symbian cũng như trên PC hay lắm, các bác ai có cho PPC thì cho em xin. Em mê loại này lắm. hoặc có trò nào tương tự như vậy thì hay biết mấy...

reco2007

em dùng 02s, cài win 2005 nhưng chơi ZIOInteractive_FIFA2002 nó cứ bị giật giạt màn hình, khó chịu quá !!! fải sửa như nào các bác ơi ?
À, bác nào đã chơi games này thì cho em cách sút bóng và giành bóng với, khó điều khiển quá ...

ToanPDA

Gửi bác!

em dùng 02s, cài win 2005 nhưng chơi ZIOInteractive_FIFA2002 nó cứ bị giật giạt màn hình, khó chịu quá !!! fải sửa như nào các bác ơi ?
À, bác nào đã chơi games này thì cho em cách sút bóng và giành bóng với, khó điều khiển quá ...

Có thể ram ở máy của bác bị các phần mềm khác chiếm dụng gần hết rồi! Bác nên để trống ít nhất 28Mb cho nó nhé! Còn cách chơi thì bác tự tìm hiểu đi thế mới hay, em nghĩ không khó đâu vì games này là games rất phổ biến mừ!

tkd

Cho em xin Game Online chơi trên PPC

Các bác có Game nào chơi online trên PPC được thì cho em xin với nhé,ghét chơi GameOnline trên PC nhưng lại muốn chơi trên PPC ạ!

ToanPDA

Game online

Các bác có Game nào chơi online trên PPC được thì cho em xin với nhé,ghét chơi GameOnline trên PC nhưng lại muốn chơi trên PPC ạ!

Theo em được biết thì hiện tại đường truyền wifi( active syns )+ cấu hình PPC của chúng ta chưa thể chơi được game online được đâu bác ạ! Nếu chơi được thì ắt hẳn em và bác đã thấy cả một box về games online rồi!hì
Đừng buồn nha bác! :))

cuongnm76

Anh em cho tôi hỏi, có thể loại game nào chơi hai máy với nhau không. Thông qua wifi hoặc bluetooth cũng được
Quên. Cảm ơn trước nhé

Last edited by a moderator:

hsoncd

ZIO Need For Speed - HighStake

Game đua xe nổi tiếng, đã có giới thiệu nhiều phiên bản Fix khác nhau.
Phiên bản này trên WM5.0 và VGA rất tốt.

Game tải theo Link dưới đây:

http://www.4shared.com/file/3741253/adc3a536/zio_need_for_speed_highstake.html

Mình giải nén với Pass pdaviet.net không được. vui lòng cho mình xin pass

lamcuong

các bác ời
có ai có sòt giả lập GBA trên ppc ko(em xài con XDA EXEC)
cho em xin với

Bạn có thể xài phần mềm giả lập PocketGBA hoặc phần mềm MorphGear để chơi các rom games .gba.
- PocketGBA: có thể xem hướng dẫn sử dụng và tải nó tại trang này:
http://www.sunbug.net/products/emul/PocketGBA.html
- MorphGear: có thể tải phiên bản v2.4.0.1 đã được Cr@ck tại đây:
http://pdaviet.com/attachment.php?attachmentid=6970&d=1167242832
Chúc vui! :)