• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PPC GAME : YÊU CẦU + THẢO LUẬN (PHẦN 2)

nhocyeu3010

hepl meeeeee

em mới dùng PDA nên ko biết cách cài Game trên PC sang PPC như thế nào mong các bác giúp đỡ em với:((

hobykute

các mod giúp em tìm giúp em bản java mới nhất cho con asus p535 đc ko ạ,em muốn chơi game java real football manager mà cứ vào nó lại treo hình thế mới đau cháu chứ,mong các mod giải đáp giùm.Thanks

ThaiKien

Super V.I.P
các mod giúp em tìm giúp em bản java mới nhất cho con asus p535 đc ko ạ,em muốn chơi game java real football manager mà cứ vào nó lại treo hình thế mới đau cháu chứ,mong các mod giải đáp giùm.Thanks
Bạn có thể vào đây để tải về nhé!

kasandra

1. Đối với các file dạng .exe: việc trước nhất cần làm là cài MS Activesync lên cái máy tính (PC), sau đó cắm cáp USB nối PPC và PC, double click lên file .exe để máy tự cài; chuyển qua cái PPC, làm theo hướng dẫn trên màn hình, reset nếu cần thiết.
2. Đối với file dạng .cab: chép file vào thẻ nhớ, dùng chương trình quản lý file để chạy file cài đặt, thế là xong

chithanh2

Các bác ơi cho em hỏi, bản Empires 1.25 em đã cài được vào PPC của em (máy HP iPAQ h6365). Đã chơi được tốt ạ. Nhưng vì không dùng được cả hai loại bàn phím cứng và bàn phím ảo nên em không gõ được cheat code là "no fog" để cho bản đồ sáng. Em rất ghét chơi bản đồ tối. Vậy làm thế nào để nhập cheat code ạ?
Cảm ơn các bác.
PS: bài này ban nãy em post sai vị trí quy định, mong các bác min, mod châm trước.

kent246

Xin hỏi mod có game Starway cho WM6 Ko?Hay có game nào tương tự như vậy thì cho mình xin.Thanks

vuquang

hic! các mod và mọi người cho mình hỏi chút, hiện giờ đã có game sango dành cho ppc chưa? mình rất khoái game này từ hồi dùng 7610, nếu ai có thì cho mình xin với nhé! hoặc game tương tự cũng được. xin cảm ơn mọi người

HaChau

Super V.I.P
hic! các mod và mọi người cho mình hỏi chút, hiện giờ đã có game sango dành cho ppc chưa? mình rất khoái game này từ hồi dùng 7610, nếu ai có thì cho mình xin với nhé! hoặc game tương tự cũng được. xin cảm ơn mọi người
Bạn mô tả rõ hơn về game đó như thế nào thì sẽ dễ có câu trả lời hơn vì nhiều người (trong đó có mình) không biết game đó trên SYM là game gì.

HaChau

Super V.I.P
các anh lam ơn cho em game the sim với em cám ơn nhiều
Hiện nay chưa thấy có game nào giống trò The Sim cho Windows Mobile cả.
Các bạn có thể thử mấy trò Sim viết cho GameBoy Advance. Chương trình giả lập thì vào sub-box ROM của box Games này mà lấy, ROM thì các bạn xin ở đó hoặc tự search Google nhé.
The Sims 2: Pets, The Sims Bustin Out

cuuthang

ai có game Rage of Mages (Allods) II Necromancer - Phiên bản Full cho e xin với

Rage of Mages (Allods) II Necromancer - Phiên bản Full
Em thấy game này hay nhưng linh die rùi. Với lại e kô bít kiếm ở đâu cả. Ai có cho e xin nha.
cám ơn trước

phuhama

Mình cài PDA Doom1 trên Artemis sau rồi chán (vì chiếm nhiều bộ nhớ của device mặc dù chỉ đinhh storage card) uninstall đi (bằng cách cài đè lên vì cách thông thường ko làm được). PM được uninstall ngon lành nhưng còn rớt lại 2 cái icon to tổ bố trong Programs. Các bạn có cách nào xóa đi chỉ giùm mình với

tandaica24

Cho mình xin KKKKK của Fish Tycoon với, owner: [TM]Tandaica
trong web của game này có có trò Plaint Tycoon xem thì cũng thú vị, mình đang down zìa, pác nào chơi thử rùi có KKKK cho mình xin nha , thanks b-)

Bete

Em Te muốn tìm game super Mario boss hoặc Mario đuôi để chơi trên HYMA, đang xài WM 2006. Có ai có hong làm ơn chia sẻ nha. Hoặc là game Mario mà có con khủng long yugi cũng được (cái này hồi trước chơi trên gameboy)

mailee

Các bác cho mình hỏi. mình muốn tìm mấy game dạng như: bắn bong bóng, xếp kim cương,....thì phải vào chủ đề game nào? nếu tiện thì cho mình link đến chủ đề đó luôn, thanks.

AmDuongTu

MR. Yummy Bunny v1.0

MR. Yummy Bunny v1.0
Game chơi vui bảo vệ vườn ca rốt trước sự tấn công của các chú thỏ MR. Yummy Bunny v1.0.
- Hỗ trợ các hệ điều hành.
- Tham khảo thêm tại đây.

- Tải bản dùng thử về tại đây và đăng ký với code: 288ADCH762GCD.

Bác ơi cho em hỏi em xài cái O2 ZINC sao khi cài xong nó mở to khắp màn hình chỉ thấy Có Menu New Game + Scores không Exit cũng như đăng ký được làm sao đây :(