• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PPC GAME : YÊU CẦU + THẢO LUẬN (PHẦN 2)

babymonkey154

các bác cho em hỏi game Dinner Dash trên pc có bản chơi trên ppc ko vậy,ai có cho mìh xin với.
Thanksssssss

kentnguyen

mình muốn yeu cầu nhờ các bạn tìm giúp các game có thể chơi được trên màn hình toàn cảm ứng ( không có phim cứng ) và dùng công nghệ sensor thì tốt quá

Omnia hầu như không tương thích nhiều game :(

Anhtoitb

mình muốn yeu cầu nhờ các bạn tìm giúp các game có thể chơi được trên màn hình toàn cảm ứng ( không có phim cứng ) và dùng công nghệ sensor thì tốt quá

Omnia hầu như không tương thích nhiều game :(

Games Skyforce thì khỏi cần phím cứng, cả Diamon nữa, Picachu.... nhiều lắm bạn ơi!

gauxanh

Bác Trung Kien có bản full của game Ballicious 1.0 không (trang 15), bản bác up lên là bản demo, có gì giúp đỡ anh em với nha!!

ducthuan113

Active Member
Mây bác cho em xin

Mấy bác có game nào giống như ever quest không, thuộc thể loại di cảnh đánh quái luyện level ấy, em tìm mãi không ra, thanks trước 10 lần :)
Còn nữa, mấy pác cho em xin game tươi mát không quá 50% nha :)

tuanh1985

Các bác có các game giống thể loại Final Fantasy chơi trên PPC không ???
Cho em xin vài game đi. Em mê thể loại nay lắm nhưng tìm mãi được có game Chrono Trigger thôi !!!
Thanks các bác nhiều !!!

dang123456789

game chơi qua bluetooth

ai có thể poste cho mình game đua xe chơi qua bluetooth ko?
tại mình đang dùng con WM2003 và anh mình có con WM6.0 2 anh em mình muốn có 1 game đua xe . vì máy anh ấy bị mát màn hình cảm ứng nên chỉ có game đua xe mới có thể chơi thôi

lemon184

Quá hữu ích .Mà mình muốn hỏi mình có cài 1 game mới vào nhưng khi chơi thì nó dòi card màn hình thì mình update cảd màn hình cho máy ở đâu vậy? Ai biết chỉ dùm.

Last edited by a moderator:

dudian

Quá hữu ích .Mà mình muốn hỏi mình có cài 1 game mới vào nhưng khi chơi thì nó dòi card màn hình thì mình update cảd màn hình cho máy ở đâu vậy? Ai biết chỉ dùm.

Game tên gì vậy bạn? Hiện tại chỉ có một game cho O2 Flame thôi! Các dòng máy khác chưa hỗ trợ đâu!

djtrungkien

Game đòi hỏi có Card màn hình là Game có đồ họa tốt đồng nghỉa với việc máy phải có Card màn hình( theo mình biết hiện nay chỉ có Flame)Nếu bạn biết Game đó thì nên Share cho anh em dùng,thank!

djtrungkien

ai có thể poste cho mình game đua xe chơi qua bluetooth ko?
tại mình đang dùng con WM2003 và anh mình có con WM6.0 2 anh em mình muốn có 1 game đua xe . vì máy anh ấy bị mát màn hình cảm ứng nên chỉ có game đua xe mới có thể chơi thôi

Asphalt4 có thể chơi qua Bluetooth!Tải về giải nén chép nguyên thư mục vào thẻ nhớ,tạo Shorcut chạy thôi.Game chỉ hỗ trợ QVGA

nguyen_iaht

Làm ơn cho mình xin game Bejeweled 2 bản full đi, thik game này mà toàn trial, chơi đc vài lần là xong.nản.......
thx mấy bác