• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

"PPC_ROM Series" LEO SENSE Trans & CLEAN

ppcboy

Mình vẫn trung thành và thích bản rom này hơn ...:))
LEO_23139_3.14_Sense 2019_CHT 2.0 & WP7 Style V2 (08.10.10)
Vì bộ icom ..Nó vuông cân đối đẹp . nhìn icom 3d nó méo...:D mình không thích ( Ý kiến cá nhân )
Nếu chủ Topic làm tiếp một bản icom vuông này cho rom mới thì tuyệt quá...=D> Thanks Bác Nhiều ...

cảm ơn bạn, sẽ có bản icon vuông cho bạn

alanlee

Hi ppcboy, rất thích ROM do bạn build, khi nào rãnh, bạn ext font tiéng Hoa từ rom gốc này cho mình được không, để mình có thể up ROM của bạn :D .

Thú thực là mình đã lò mò trên xda và biết rằng có 01 số bulld ROM không tương thích với đại đa số font tiếng Hoa đang lưu hành trên thị trường :D :(

ppcboy

Hi ppcboy, rất thích ROM do bạn build, khi nào rãnh, bạn ext font tiéng Hoa từ rom gốc này cho mình được không, để mình có thể up ROM của bạn :D .

Thú thực là mình đã lò mò trên xda và biết rằng có 01 số bulld ROM không tương thích với đại đa số font tiếng Hoa đang lưu hành trên thị trường :D :(

cảm ơn bạn, mình cũng đang nghiên cứu, phát triển thêm các ngôn ngữ khác, nếu thanhg công sẽ có bản tiếng Hoa cho bạn

phamthaitl

bạn có thẻ send cho mình cái đồng hồ kiểu này không?mình cài cái ở cuối bài một nhưng không đc.
cám ơn bạn trước nhé.
[/CENTER][/QUOTE]

alanlee

cảm ơn bạn, mình cũng đang nghiên cứu, phát triển thêm các ngôn ngữ khác, nếu thanhg công sẽ có bản tiếng Hoa cho bạn

Thansk bạn, nói rõ là mình chỉ " đòi hỏi " font tiếng Hoa thích hợp cho ROM của bạn thôi :p

Đã test thử BẢN CLEAN HỖ TRỢ FONT TIẾNG HOA (thử nghiệm 26.10.10)
thấy :
1. Hiển thị chữ Hoa ngon lành .
2. Bộ gõ Touch Input hỗ trợ tiếng Hoa tích hợp trong ROM : gõ luôn bị sai hoặc dư 01 chữ :D . Thiết nghĩ bạn không cần tích hợp bộ gõ Touch Input hỗ trợ tiếng Hoa, vì bộ gõ này luôn được nâng cấp chậm nhiều so với build ROM. Mặt khác, bộ gõ này đỏng đảnh hơn cả cô nàng font :( , hơn nữa có thể thay thế bằng các bộ gõ khác chiến đấu hơn ( mình đã cài thử và thấy ngon lành ).

Một lần nữa cám ơn bạn nhiều =D>

Chỉnh sửa cuối: