• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

"PPC_ROM Series" LEO SENSE Trans & CLEAN

V8 có vấn đề về đồng hồ đấy các bạn ah, đồng hồ số hiển thị PM nhưng đồng hồ analog luôn luôn là AM cả ngày luôn.

phamthaitl

cập nhật ppc_rom_series V9

bạn cho chút thông tin của V9 đi.chứ mình thấy mấy bản vẫn giống nhau.chỉ thêm bớt chút ít.mình thấy bản V6 có vẻ chuẩn nhất.V7 va V8 không được ưng ý lắm.đó là cảm nhận riêng mình.

bạn cho chút thông tin của V9 đi.chứ mình thấy mấy bản vẫn giống nhau.chỉ thêm bớt chút ít.mình thấy bản V6 có vẻ chuẩn nhất.V7 va V8 không được ưng ý lắm.đó là cảm nhận riêng mình.

ppcboy

Thông tin chi tiết ở chữ "change" đấy bạn

phamthaitl

sao lai copy nguyên bản của tui thế.

connguab

hj ppc boy,
pạn cho mình xin phần mềm khóa màn hình và cái hình nền khóa màn hình nghen
đẹp we à
cảm ơn bạn nhìu

sbc

Nếu không phiền bạn có thể cho mình xin bộ icom trong suốt của bản rom này không.
LEO_23139_3.14_Sense 2019_CHT 2.0 & WP7 Style V2 (08.10.10)
xin chân thành cảm ơn bạn nhiều !

ppcboy

Nếu không phiền bạn có thể cho mình xin bộ icom trong suốt của bản rom này không.
xin chân thành cảm ơn bạn nhiều !

Bộ icon của bạn đây, mình xin lỗi vì hôm trước đã thấy bài của bạn rồi mà quên mất không post icon lên cho bạn
http://www.fileserve.com/file/3XJkZu5

Chỉnh sửa cuối:

0903159001

Anh chủ thớt ơi có thể cho em toàn bộ hình trên trong tất cả các bản rom trên được không ạ ;;) e thích bộ ảnh trên quá \-/ . Thanks anh nhiều :D

0903159001

Anh chủ thớt ơi có thể cho em toàn bộ hình trên trong tất cả các bản rom trên được không ạ Click here to enlarge e thích bộ ảnh trên quá Click here to enlarge . Thanks anh nhiều Click here to enlarge

ppcboy

Mình cũng thích bộ icon này nhưng LInk này bị die rồi bạn ơi, up lại trang khác đi bạn.
Link vẫn chạy tôt bạn nhé

Anh chủ thớt ơi có thể cho em toàn bộ hình trên trong tất cả các bản rom trên được không ạ Click here to enlarge e thích bộ ảnh trên quá Click here to enlarge . Thanks anh nhiều Click here to enlarge

bạn đợi nhé, mình sẽ up toàn bộ lên cho bạn

sbc

Mình vẫn trung thành và thích bản rom này hơn ...:))

Vì bộ icom ..Nó vuông cân đối đẹp . nhìn icom 3d nó méo...:D mình không thích ( Ý kiến cá nhân )
Nếu chủ Topic làm tiếp một bản icom vuông này cho rom mới thì tuyệt quá...=D> Thanks Bác Nhiều ...

Chỉnh sửa cuối: