• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Prince of Persia HD S60V5 Đúng nghĩa là 1 game HD trên s60v5

Status
Không mở trả lời sau này.

ho4ng07

Prince of Persia HD

+Game hỗ trợ cảm ứng hoàn toàn trên s60v5
+với đồ họa và âm thanh sống động
+Hình ảnh chuẩn HD
+Game khá khủng nặng hơn 10Mb khi chưa cài
có thể nói đay là 1 game đáng để chơi trên dế yêu của bạn
game hỗ trợ cho tất cả các dòng máy thuộc hệ điều hành S60v5

link:http://www.mediafire.com/download.php?nxnzwozm2yk
hay thì thank mình cái nha :D

Chỉnh sửa cuối:

Inuyasha1987

A game này tui biết, dow từ lâu rồi chơi giật tưng bừng, nói chung 5800 ko thể chơi đc bản này, bản này dành cho N97 chơi thì đc thui

abcdfe

cài vào khời động ok,load cũng ok,giao diện full sreen có fim điều hướng, nhưng 5800 thì thui vô chơi thì giựt tưng bửng,hix..1 game hay mà ko chơi dc,bùn

ho4ng07

Game hay, đồ hoạ đẹp mà giựt hok chơi đc. mấy gane đồ hoạ đẹp 5800 ko kham nổi :((

đa số game HD chỉ dùng trên N97 là ngon lành thôi bạn ah . còn 5800 chỉ cài game java và 1 số game sis nhẹ thôi :|

s0ulless

A game này tui biết, dow từ lâu rồi chơi giật tưng bừng, nói chung 5800 ko thể chơi đc bản này, bản này dành cho N97 chơi thì đc thui

bạn ơi!
ko chỉ có 5800 giất đâu.
N97 cũng giật bạn ạ.
mình chưa dùng 5800 nên chưa biết giất thế nào.
nên mình ko giám so sáng ^^

Inuyasha1987

bạn ơi!
ko chỉ có 5800 giất đâu.
N97 cũng giật bạn ạ.
mình chưa dùng 5800 nên chưa biết giất thế nào.
nên mình ko giám so sáng ^^

oạck cả N97 cũng giật vậy game này con nào chơi đc đây ? Hay thấy nó đề _Idou nên game này chỉ cho .... con Idou đã đổi tên thành Satio chưa ra của sony :))

s0ulless

mình nghĩ chắc iphone 3G sẽ ko giất :D
vì RAM của N97 có 128.
còn Ram của iphone 3G gâp đôi N97.Hẳn 256.
có lẽ chơi sẽ ko giật ^^

muoino

game này mình nghĩ đây là bản giành cho con Samsung Omnia HD, vì con đó cũng dùng Symbian S60 5th và nó lại có chip tăng tốc đồ họa nữa (giống như Asphalt 4 bản dành cho Omnia HD, 5800 chạy cũng giật banh chành)

ho4ng07

oạck cả N97 cũng giật vậy game này con nào chơi đc đây ? Hay thấy nó đề _Idou nên game này chỉ cho .... con Idou đã đổi tên thành Satio chưa ra của sony :))

đúng là thế đó bạn nhưng ngoài con đó ra còn có con omina HD cũng chạy rất mượt :(

nguyen_iaht

đã test trên con N97 của mình,giựt cứ y như là uống thuốc lắc 5k8 hay N97 gì nó cũng banh chành như nhau ráo trọi ah,có ai có game nào khác cho N97 ma mượt hơn một chút ko?>

phamkhanhson

Hix

Đồ họa bắt mắt thật đấy..
Nhưng tiếc là chỉ dành cho Omnia..
Mình xài 58, theo như gu của mình thì không cần đồ họa đẹp lắm
chỉ cần nội dung game hay là đủ. Ví dụ mình đang chơi YugiOh
trên N5630 - S60v3 đồ họa không đẹp nhưng game rất sâu và trí tuệ..

Kiếm mãi trên 58 mà không có...:(

ho4ng07

Đồ họa bắt mắt thật đấy..
Nhưng tiếc là chỉ dành cho Omnia..
Mình xài 58, theo như gu của mình thì không cần đồ họa đẹp lắm
chỉ cần nội dung game hay là đủ. Ví dụ mình đang chơi YugiOh
trên N5630 - S60v3 đồ họa không đẹp nhưng game rất sâu và trí tuệ..

Kiếm mãi trên 58 mà không có...:(

mình nhớ là game đó có trên 5800 đó bạn . nhưng hình như ko full màn thì phải :(

nthau8x

hix, con N97 của tớ chơi cứ chầm chậm kiểu j ấy, ko giựt nhưng mà cứ như là tua chậm ấy

phamkhanhson

mình nhớ là game đó có trên 5800 đó bạn . nhưng hình như ko full màn thì phải :(

Ủa sao mình tìm hết trong forum mà chẳng có..Bạn chỉ cho mình với
Cám ơn bạn nhiều. Không full cũng được..
:-?

Status
Không mở trả lời sau này.