• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Prince of Persia HD S60V5 Đúng nghĩa là 1 game HD trên s60v5

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojitmack

em cài trên N97 cũng hem chơi đc lun !!!nhấp vô icon mà hem cóa động tĩnh gì hết !!!

uongsting

5800 lag như kiểu PC không có card màn hình, chậm đơ đơ. N97 hiện tượng cũng tương tự. Game hay mà không chơi đc, tiếc quá.

andy120190

Ovi nó mới down miễn phí game này đó, các pác lên tìm nhớ :D

cho hỏi bản down trên ovi có bị đứng ở khúc qua chapter 9 không vậy? Minh chơi tới đó là no cứ kêu "Touch the screen to cotinue" mà mình nhấn hoài có thấy gì đâu:-?Không biết nó bị lỗi game hay sao nữa. có bác nào bị giống em không vậy?:((

avadakedavra799

Posted via Mobile Device nhưng mà lên ovi dow chơi đến chapter 9 là hết àh, nó cứ bảo touch sreen mà touch hoài có dc đâu?

avadakedavra799

Posted via Mobile Deviceai pro cho hỏi kái prjnce of presa trên ovi sao chỉ chơi đến màn 9 là đứng vậy? Touch the screen là continue mà touch hoàj ko đc, aj pro chỉ e với

ho4ng07

Posted via Mobile Deviceai pro cho hỏi kái prjnce of presa trên ovi sao chỉ chơi đến màn 9 là đứng vậy? Touch the screen là continue mà touch hoàj ko đc, aj pro chỉ e với

nó là phần 1 trong seri game P O P nên chưa có đoạn kết . :D

ngocthachh

X6 16gb la may chuyen choi game va nghe nhac con giut tung dit' chu noi chi la` 5530 và 5800 :p , chơi cái này thì cứ gọi là ..... ko diẽn tả đc cái ức chế khi choi game hay mà giut giut ^^!

ho4ng07

X6 16gb la may chuyen choi game va nghe nhac con giut tung dit' chu noi chi la` 5530 và 5800 :p , chơi cái này thì cứ gọi là ..... ko diẽn tả đc cái ức chế khi choi game hay mà giut giut ^^!

game này chạy trên con SS omina I8910 cứ phà phà, không biết mấy em SE thì thế nào. Còn nokia thì cứ gọi là giật tung váy. Đành hi vong. vào sym^3 để chơi game HD thôi :)

goodwill267

mình đã thử cho con Omnia HD của mình,nói chung là...chơi phê lòi tĩ,hjhj,bản đua xe Ferrari GT 65Mb còn chơi ngon lành nữa là 10Mb

Status
Không mở trả lời sau này.