• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Prince of Persia HD S60V5 Đúng nghĩa là 1 game HD trên s60v5

Status
Không mở trả lời sau này.

ho4ng07

Ủa sao mình tìm hết trong forum mà chẳng có..Bạn chỉ cho mình với
Cám ơn bạn nhiều. Không full cũng được..
:-?

bạn dùng 5800 à . game yugioh có trong phần mềm giả lập vbagx của N97 :D

2356

hix, con N97 của tớ chơi cứ chầm chậm kiểu j ấy, ko giựt nhưng mà cứ như là tua chậm ấy

Về cái này thì N97 và 5K8 phải nhìn Omina HD với vẻ thèm thuồng ghen tỵ :))
HD chơi hơi bị nuột ;))

phamkhanhson

âss

bạn dùng 5800 à . game yugioh có trong phần mềm giả lập vbagx của N97 :D

N97 mới có thôi.. Mình vào thử bàn phím ảo cũng không chơi nổi. Buồn quá..
Game cho S60v5 nhạt nhẽo thật..
Chưa thấy game nào thật sự ấn tượng. Biết thế không mua em 5800 này nữa.. Mới mua được 1 tháng mà.

Bạn nào biết có game nào kiểu:
Tìm đồ vật theo từ tiếng Anh, game trí tuệ.. thì chỉ cho mình nhé. mình ghét chơi mấy game action mà không có bàn phím lắm. Với lại chơi cứ 3 lần là phá đảo, xong quẳng đi..

sacsacsac

máy 5800 của mình cài game này vào chơi cũng khá mượt tuy cũng có giựt 1 ít nhưng play vẫn OK b-)

sacsacsac

bó tay

Về cái này thì N97 và 5K8 phải nhìn Omina HD với vẻ thèm thuồng ghen tỵ :))
HD chơi hơi bị nuột ;))

tiền nào thì của nấy khéo mà đi so Omina HD với 5800 . bó tay

konica312

tôi chơi trên 5800 thấy bình thường mà, chẳng giật tí nào. cài vào máy chỉ làm chậm các ứng dụng khác thôi. Còn chơi thì cứ gọi là, đánh nhau tưng bừng.

ho4ng07

tôi chơi trên 5800 thấy bình thường mà, chẳng giật tí nào. cài vào máy chỉ làm chậm các ứng dụng khác thôi. Còn chơi thì cứ gọi là, đánh nhau tưng bừng.

pồ làm cách gì mà game chạy mượt mà vậy . có thể chia sẻ cho anh em dược không :-??

kelvinhuy

sao chơi giật quá vậy mấy bro?đang dùng N97 mà chơi giật phải nói là muốn lòi con mắt ra.

ho4ng07

sao chơi giật quá vậy mấy bro?đang dùng N97 mà chơi giật phải nói là muốn lòi con mắt ra.
Posted via Mobile Device

N97 hình như cũng không có chip đồ hoạ. Nên giật , chứ không như con omina i8910 có chip nên chạy rất mượt

bOm

mấy bố có chơi game này ko. em choi nó vẫn giật.
vs lại đến cái phần thứ 2 đấm nhau vs cái ông to xác mà ko biết làm sao mà thắng cho nỗi :(
buồn chết người luôn :p

2356

mấy bố có chơi game này ko. em choi nó vẫn giật.
vs lại đến cái phần thứ 2 đấm nhau vs cái ông to xác mà ko biết làm sao mà thắng cho nỗi :(
buồn chết người luôn :p

Nó tung cái cây gai thì nhảy lên tránh xong rồi đánh nó, nó biến thành cái tay bay đi thì chạy theo, đợi nó hiện nguyên hình là chém thí xác nó hok cho nó cơ hội chém mình, cứ làm đi làm lại như vậy là kill được thôi :D Mình phá đảo rồi :D Games này chủ yếu leo trèo chớ hok thấy đánh quái là mấy :D

2356

tiền nào thì của nấy khéo mà đi so Omina HD với 5800 . bó tay
Tui so với cả N97 đó, 97 với HD giá cả chênh nhau chưa tới 1M mà cấu hình thì thế nào ;;)
sao con omina HD không đi mà so sánh với iphone 3GS đi 8-|

Iphone và I8910 so sánh kiểu nào??? Cấu hình thì 2 con ngang nhau, 1 con dùng MacOS 1 con dùng Sym thì so sánh ntn??? Hỏi 1 câu khó đỡ ;;)
Ngoài lề tý :D

ke0kul

thêm một vote nữa cho 5k8 chạy giật. game hay mà chạy kiểu này thì cũng uninstall sớm.

ho4ng07

thêm một vote nữa cho 5k8 chạy giật. game hay mà chạy kiểu này thì cũng uninstall sớm.
Posted via Mobile Device
Nhiều ba.n than vãn quá trời ,chắc game này chỉ chạy mượt mà trên con omina i8910 & se satio thôi. Hix

cau3dtn

chơi game trên pc là đã sợ game mạnh hơn cấu hình rồi ,dt cũng thế thôi oe oe

Status
Không mở trả lời sau này.